เวิล์ด10

DeletedUser

Guest
ผมได้อ่านมาหลายกระทู้แล้วครับ ผมจึงมีข้อเสนอให้กับ g m ไปบอกทางเยอรมัน ครับ ว่า ให้เวิล์ด10 (ของไทย) (ซึ่งอีกนานที่จะเปิด) ไม่ให้มีการใช้พรีเมี่ยมทุกรูปแบบครับ (ฝีมือล้วนๆถึงจะอยู่ได้ครับ)
:D :D :D
หากใครเห็นด้วยช่วยกด T ไม่เห็นด้วยกด F ครับ 1คนต่อ1ครั้ง(กด)

DeletedUser

Guest
ท่านจะจ่ายค่าใช้จ่ายทั้งหมดเองเลยใช่ไหมครับ? :)

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ท่านจะจ่ายค่าใช้จ่ายทั้งหมดเองเลยใช่ไหมครับ? :)

คุณโทนี่บอกแบบนี้ ก็ไม่มีคนเอาสิครับ

ส่วนมากชอบของฟรี ชอบของดี แต่ไม่ลงทุน มันก็น่าเหนื่อยเหมือนกันนะครับ

เพราะผมเห็นที่ออกมาบ่น ๆ ๆๆ ๆ ๆ กันเนี้ยก็หน้าเดิม ๆ ทั้งนั้นแหละครับ ปล่อยไปเถอะครับ

ผมเองเข้าใจนะ ทำอะไรทุกอย่างมันต้องมีการลงทุน ทั้งนั้นแหละ จะมาเอาฟรีอย่างเดียวเลยมันก็ไม่ได้

ขนาดองค์กรการกุศล ต่างๆ จัดงานเขายังบอกเลย ว่ารายได้หลังหักค่าใช้จ่าย เขายังไม่ให้ทั้งหมดเลยครับ

นี้ไหนจะค่าไฟ ค่าวางเครื่อง ค่า ลิขสิทธิ์เกมส์ ค่าดูแลตรวจรักษา ค่าเจ้าหน้าที่ดูแลระบบ ฯลฯ

DeletedUser

Guest
ไม่จ่ายครับ :d :d :d
เจอมุขนี้ไปไม่ถูกเลย :d :d :d

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องซีเรียสครับ ผมก็พูดเล่นๆ เสนอได้แต่ผมจะช่วยสนองได้ไหมอีกเรื่องนะครับ
อาจจะลองขอครึ่งทาง ทำเหมือน speed world จ่ายพรีเมี่ยมตอนสมัครเข้าเวิลด์ แล้วในเกมส์อาจจะเอาพวกซื้อขุนนางออก เหลือไว้แต่บัญชีพรีเมี่ยมกับตัวจัดการฟาร์ม ก็เป็นได้ครับ

แต่ต้องถามว่าพร้อมจะจ่ายกันเท่าไรหล่ะครับ? ถ้ามันเอาไปบวกลบคูณหารแล้วคุ้ม ก็อาจจะทำได้ครับ ถ้ามาแนวฟรี 100% นี่ผมก็ไปไม่ถูกเหมือนกัน T_T

DeletedUser

Guest
100-200 ครับ ถ้ามากกว่านั้น ก็ต้องคิดหนักครับ

DeletedUser

Guest
เวิล 10

เวิล 10

เอาไปเลยไอดีละ 500 บาท

แต่ขอวิธีชำระค่าบริการ สะดวกๆ หน่อยนะ เอาหลายๆ ทาง บัตรเครดิต ขอแบบลองรับได้
ผมเคยใช้บัตร VISA electron(บัตรนักศึกษาผมอ่ะ)
จะมีข้อความว่า
ข้อผิดพลาด: บัตรเครดิตของคุณไม่ได้รับการยอมรับจาก GlobalCollect ผู้ให้บริการจ่ายเงินของเรา
กรุณาตรวจสอบข้อมูลของคุณใหม่ หรือเลือกใช้วิธีการจ่ายเงินอื่น
สถานะ:100

ผมเลยต้องไปหาช่องทางเติมตังทางอื่น

หรือสะดวกก็ทรู500บาท แล้วก็ใส่ รหัส 14 ตัว ตัดบัตร

หรือจะ ทำเป็นแบบ กรอกแบบฟอมสมัครขอไอดีแล้วไปจ่ายตาม เซเว่น

อารายงี้นะผมคิดแบบคนบ้านๆ เพื่อเข้าถึงทุกพื้นที่นะครับ ขอบคุณครับ ^_^

เหลือไว้แต่บัญชีพรีเมี่ยมกับตัวจัดการฟาร์ม ก็เป็นได้ครับ (เห็นด้วยครับ)

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องซีเรียสครับ ผมก็พูดเล่นๆ เสนอได้แต่ผมจะช่วยสนองได้ไหมอีกเรื่องนะครับ
อาจจะลองขอครึ่งทาง ทำเหมือน speed world จ่ายพรีเมี่ยมตอนสมัครเข้าเวิลด์ แล้วในเกมส์อาจจะเอาพวกซื้อขุนนางออก เหลือไว้แต่บัญชีพรีเมี่ยมกับตัวจัดการฟาร์ม ก็เป็นได้ครับ

แต่ต้องถามว่าพร้อมจะจ่ายกันเท่าไรหล่ะครับ? ถ้ามันเอาไปบวกลบคูณหารแล้วคุ้ม ก็อาจจะทำได้ครับ ถ้ามาแนวฟรี 100% นี่ผมก็ไปไม่ถูกเหมือนกัน T_T

speed world อยากให้มีให้ได้นะค่ะ รอนานแล้ว

DeletedUser

Guest
ถ้าจ่ายพรีเมียมเยอะผมก็คงไม่เล่นเพราะทุกวันนี้พรีเมียมจะใช้ยังไม่มีเลย ฝีมือล้วนๆ ปัจจุบันเล่นอยู่เวิล 9 ถ้ามีเวิลที่ไม่ใช้พรีเมียมผมก็อาจจะอยู่อันดับต้นๆของเวิล 555

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมได้อ่านมาหลายกระทู้แล้วครับ ผมจึงมีข้อเสนอให้กับ g m ไปบอกทางเยอรมัน ครับ ว่า ให้เวิล์ด10 (ของไทย) (ซึ่งอีกนานที่จะเปิด) ไม่ให้มีการใช้พรีเมี่ยมทุกรูปแบบครับ (ฝีมือล้วนๆถึงจะอยู่ได้ครับ)
:d :d :d
หากใครเห็นด้วยช่วยกด t ไม่เห็นด้วยกด f ครับ 1คนต่อ1ครั้ง(กด)

55555 มีคนพูดเห็นด้วยมั่งยัง ครับ ผมว่าเรื่องนี้อย่าพูดเลย ครับ เจอคนเเรงเเล้วจะหนาว ผมเคยเห็นคำหลักๆก็คือ ไม่พอใจไปเล่นเกมอื่นไป 55555 ไม่ว่ากันนะ ครับ นี่ความคิดของผมจิงๆ อย่างที่พี่วินพูดมันก็ถูกเหมื่อนเราเข้ามาเล่นเกมเรายังต้องเสียค่าเน็ตเลยจิงไหม ครับ ในอณาคตถ้าท่านทำไทรบัลวอร์เเบบใหม่โดยไม่ต้องเติม เเต่มีพวกบัญชีให้ฟรีตรอดผมอาจจะไปเล่นนะ ครับ ว่าเเต่ท่านจะลงทุนไหวหรือเปล่า 55555

fluke1994

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
แล้วเล่น master ล่ะคับมันเล่นไงหรอ

บน