เวิล1หรือ2คนเยอะกว่ากันอะครับ

KOONNEKIZAA

Member
คะแนน react
0
ขอบคุณมากครับ

ปล.ผมมีไม้น้อยทำไงอะครับไปปล้นก็- -ได้มาทีละน้อยอะแล้วw.2ความเรวเกมเท่าไหร่ครับ

DeletedUser

Guest
ความเร็วของเวิลด์:2
ความเร็วของเวิลด์: 1.0
ความเร็วของยูนิต: 1.0
ยูนิต
เวิลด์นี้มีการเปิดใช้งานพลธนู และพาลาดิน
การตั้งค่าอื่นๆ
•ไม่มีการเปิดใช้งานค่ายทหาร
•ไม่มีการเปิดใช้งานโบสถ์
•สามารถซื้อตัวขุนนางได้โดยใช้ระบบเหรียญ
•การอัพเกรดเทคโนโลยีสามารถทำได้โดยใช้ระบบเทคโนโลยีธรรมดา
•ระยะเวลา 5 วันในการคุ้มครองผู้เล่นใหม่
•กำลังใจขึ้นอยู่กับคะแนนและเวลาในเวิลด์
•คุณสามารถเลือกทิศที่คุณต้องการจะเริ่มได้
•จำนวนสมาชิกในชนเผ่ามากที่สุด 120 คน
•หมู่บ้านของคนป่าสามารถพัฒนาได้สูงสุด 1500 คะแนน

DeletedUser

Guest
ระบบตลาดครับ แลกเปลี่ยนสินค้าหรือไม่ก็ สร้างม้าเบามากๆ จะได้ไปปล้นได้เยอะๆ:):)

KOONNEKIZAA

Member
คะแนน react
0
พละธนูละพาลาดินทำไรอะครับช่วยบอกทีครับผมเพิ่งมาเล่นวันแรก

DeletedUser

Guest
พลธนูก็คือพลธนูนั้นแหละครับ พาลาดินก็คือขุนพลครับ

KOONNEKIZAA

Member
คะแนน react
0
ผมไปอ่านแล้วเหนว่าถ้าพาขุนพล+พลหอกจะเอาความเรวของพลหอกเลยกะจะเอาขุนไปลุยเดียวก็กลัวมันชนกำแพงตาย- -

DeletedUser

Guest
เป็นระดับขุนพลจะเดินคนเดียวมันก็ไม่สมฐานะสิครับ ตอนแรกอาจช้าคุณเร่งอัพเมืองและทหารให้เยอะๆครับ มีคุ้มครอง 5 วันคุณต้องเร่งช่วงนี้ครับ เดี๋ยวหมด 5 วันนั้นแหละครับ จะมีอะไรมาเยี่ยมมากมายไม่ว่าจะม้าสอดแนมหรือทหารต่างๆ

KOONNEKIZAA

Member
คะแนน react
0
ผมตรวจดูรอบรอบไม่มีคะแนน200จาก10ช่องจะเดินมามาเบาก้100นาที- -

DeletedUser

Guest
รอบๆคุณมันใกล้เคียงกันหมดเลยครับ ทหารไม่ได้ขึ้นอยู่ว่าจะคะแนนมากนะครับ 5วันนี้เร่งสร้างครับ

บน