เสนองับ

DeletedUser

Guest
ผมว่า สอดแนม ไม่น่าแสดงการบุก
ย่องไปเงียบๆเลยไม่ได้หรอครับ

คนตั้งรับ ระวังกันเอง
แบบนี้ โอ๊ะโดนบุก นั่งดีดลูกคิด 9 นาที น่ามันมาแอบดูเรานี่หว่า

------------------------------

อีกอัน อิอิ
เวลาตั้งรับอ่ะงับ
น่าจะมีปิดประตูเมือง ประมาณว่าจะปล้นจะทุบก้อโดนไปเสมือนว่าไม่มีทหารในเมืองงับ
เปิดประตูเมือง ก็สถานะปกติ
เปิด ปิด เปิด ปิด ผมว่าน่าสนุกดี อิอิ

DeletedUser

Guest
อันแรก ไม่แนะนำครับ ถ้าจะอย่างงั้นจริง ก็ต้อง พลสอดแนม ใช้ประชากร 1000+ ถึงจะดี เพราะว่าตอนนี้ สอดแนม สร้างง่ายมาก 50 50 20 ใช้ประชากร 2หน่อย ถูกสุดๆ

อัน 2 ไม่น่าจเวิล์ค เพราะว่า คนที่ไม่ค่อยแอททีพจเสียเปรียบสุดๆ

DeletedUser

Guest
ผมหมายถึงว่า
การสอดแนม ให้ซ่อนการเดินทัพนะครับ

ผมว่าน่าจะหลากหลายในการโจมตีมากขึ้น

------------------------------

คนไม่แอคทีฟเสียเปรียบอยู่แล้ว ไม่ว่าจะเป็นวิธีไหน งิงิ

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่าอันที่สองก็อาจจะได้นะครับ
ที่ว่ามีปิดประตู เปิดประตูเมือง
ถ้าเปิดประตูเมืองอยุ่ ก็จะสามารถแลกทรัพในตลาดได้แต่กำแพงจะเป็น 0 หรือลดมาซักครึ่ง
แต่ถ้าปิดประตู ก็ไม่สามารถแลกทรัพยากรได้ กำแพงก็เป็นระดับปกติ

ไม่รุ้เวิร์คเปล่า ^^

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่าอันที่สองก็อาจจะได้นะครับ
ที่ว่ามีปิดประตู เปิดประตูเมือง
ถ้าเปิดประตูเมืองอยุ่ ก็จะสามารถแลกทรัพในตลาดได้แต่กำแพงจะเป็น 0 หรือลดมาซักครึ่ง
แต่ถ้าปิดประตู ก็ไม่สามารถแลกทรัพยากรได้ กำแพงก็เป็นระดับปกติ

ไม่รุ้เวิร์คเปล่า ^^

แล้วเขาจะมีตัวกระทุ้งไว้ทำลายกำแพงทำไมครับ

บน