เสนอเพิ่มเติมครับ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
1. เวลาตั้งขายของในตลาด อยากให้มี ปิด-เปิด กราฟที่แสดงค่าเฉลี่ยครับ เนื่องจากบางทีใช้มือถือ แล้วมันต้องคอยเลื่อนลงล่างเพื่อไปกดตั้งขาย

2. ในอัพเดรตล่าสุด 8.25 เห็นมีนำเข้าการตั้งค่าจากเวิลอื่น อยากให้เพิ่มการนำเข้าตัวจัดการบัญชี เช่น การจัดการบัญชีในการก่อสร้าง และการจัดการบัญชีในการเกณฑ์ทหาร

ขอบคุณครับ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ไม่มีเจ้าหน้าที่มาตอบ คืออย่างไรครับ ให้ผมรอคำตอบต่อไป หรือให้อนุมานว่าทำไม่ได้ไว้ก่อนหรือเปล่าครับ

รบกวนสละเวลาพิมพ์ตอบสักนิดก็ยังดีครับไม่ใช่ปล่อยให้ผมรอคำตอบแบบนี้

baw14493

คะแนน react
0
อยากให้มีเวอร์vipครับ
สมัครเข้าเกมเสียพรีเมียม
เอาแต่คนที่เล่นกันจริงๆ
ไม่ใช่สร้างกันไปมั่วๆให้มากมาย
คนนึงหลายไอดีเกิน
สร้างทิ้งขว้างเอาไว้
บ้านที่เล่นจริงๆไม่ถึงครึ่งเวอร์
เอาแบบมีโบสถ์ซื้อขุนได้

ROHANI

คะแนน react
0
สำหรับผม ig เกมศ์แม่งโครตจะห่วยแตก ขอบคุณคับ

บน