เสนอเรื่องข้อความ

DeletedUser

Guest
อยากให้ข้อความเป็นเหมือนรายงาน ตรงที่ว่าถ้าสมมติเราคลิกไปที่ชื่อไอดีของใครสักคน แล้วถ้าเราเคยมีข้อความย้อนหลัง ที่เคยคุยกับคนนั้นไว้แล้วยังเก็บอยู่ ก็ให้แสดงโชว์เลยนะค่ะ เหมือนกับเราคลิกที่ชื่อหมู่บ้านนี้ แล้วมันจะมีโชว์ให้เราเห็นว่าเราโจมตีแยกออกมาให้แบบนั้นนะค่ะ >_<" :rolleyes:

DeletedUser

Guest
นำเสนอต่อไปให้ผู้พัฒนาเกมส์แล้วครับ

DeletedUser

Guest
ขอเพิ่มเติมอีกนิดนะค่ะ คืออยากให้มีการเพิ่มช่องค่าภักดีของบ้านในหน้า สิ่งก่อสร้างของบัญชีพรีเมี่ยมนะค่ะ
เนื่องจากว่าจะทำให้ง่ายต่อการเพิ่มลดสิ่งก่อสร้างเวลายึดบ้านมาได้แล้ว จะได้รู้ว่าหลังนี้ลดสิ่งก่อสร้างได้หรือยัง
ไม่งั้นตอนนี้ต้องนั้งคลิกดูว่าสามารถลดได้หรือไม่ได้นะค่ะ >_<"

บน