เสนอแร่ในตลาด ถูกปล้นหรือไม่

DeletedUser

Guest
การที่เรา ยื่นข้อเสนอแร่ทิ้งไว้ในตลาด เพื่อรอให้มีผู้สนใจเข้ายอมรับข้อเสนอ
หาก ณ ขณะที่เรา ยื่นข้อเสนอ(ตั้งแผงขาย) มีคนมาปล้มสะดมเรา

แร่ที่เรายื่น(ตั้งแผง) ไว้ จะถูกปล้มนไปได้หรือไม่

และถาหากป้อมไปได้ แล้วในกรณีที่กำลังเดินทางจัดส่ง จะโดนด้วยหรือป่าว

DeletedUser

Guest
แร่ที่ยังตั้งขายอยู่จะถูกปล้นด้วยครับ

แต่ถ้าทำการตกลงซื้อขายกันไปแล้วจะไม่โดน เพราะถือว่า รถพ่อค้า ออกจากเมืองไปแล้ว

memekan

คะแนน react
0
ตั้งร้านหรือซื้อขาย ระวังเปิดช่องโจมตีอีกฝ่ายนะคับ เป็นอีกช่องทางที่อีกฝ่ายจะตรวจสอบวัตถุดิบเรา แล้วจะมาโจมตี ผมโดนมาแล้วววว เสียไปเยอะ

DeletedUser

Guest
เป็นอีกหนึ่งทางสำหรับหาเมืองตีเลยนะครับเนี่ย ผมได้มาเมืองแล้ว
กำลังจะทำการอีกสองเมือง พวกไร้เผ่าเนี่ย หมูหวาน:cool:

DeletedUser

Guest
การปล้นแร่ที่เราได้มาจาคุ้มกะทหารที่เราเสียไปมั้ยคับ ผมลองๆคำนวนดูแล้วทหารที่เราเสียไปใช้แร่สร้างเยอะกว่า แร่ที่เราปล้นมาได้เสียอีก

goodknife

Member
คะแนน react
0
การปล้นแร่ที่เราได้มาจาคุ้มกะทหารที่เราเสียไปมั้ยคับ ผมลองๆคำนวนดูแล้วทหารที่เราเสียไปใช้แร่สร้างเยอะกว่า แร่ที่เราปล้นมาได้เสียอีก

เอาหอกหนีบขวานไปดิ หอก 88 กะขวาน 48 ถ้าไม่มีกำแพงกะอยู่ในเขตโบส ไงๆก็ไม่ตาย

DeletedUser

Guest

แล้วทำไงให้ทหารตายล่ะครับ - -

บน