เสนอให้มีการจำกัดจำนวนสมาชิกใน1เผ่า

leejin

คะแนน react
0
อยากให้จำกัดจำนวนสมาชิกให้เผ่าละไม่เกิน30-40คน เพราะจะทำให้ผู้เล่นเก่าได้เปรียบมากหากเล่นมานานจำนวนคนมาก เผ่าเล็กๆก็หายหมดเพราะโดนรุมไม่ก็กลายเป็นฟาร์มกันหมด อีกอย่างอยากให้จำกัดจำนวนพันธมิตรด้วย ไม่เกิน5-6เผ่า เพราะถ้าเผ่าใหญ่จับมือกันหมดที่เหลือจะชนะได้ไง นี่เเป็นเกมส์สงครามนะไม่ใช่พวกเด็กช่างกลรุมตีคู่อริแบบในข่าว20:1

DeletedUser

Guest
ไม่ได้เปรียบหรอกครับ 120 คน ผ่านไป1-2เดือนจะเหลือไม่ถึง100คนหรอกครับ ที่เล่นต่อไป:):)

DeletedUser

Guest
รอเล่น เวิลด์ 3 ได้นะครับ เริ่มต้นพร้อมกันหมดครับ

DeletedUser

Guest
พี่เล็กนี่ตอบได้ถูกใจเด็กจริงๆครับ ตอนแรกผมเล่นในเผ่ามี118คนตอนนี้เหลือ100หรือน้อยกว่า เพราะผู้เล่นไม่Activeก็ปลิวออกจากเผ่า

ถึงจะจำกัดจับมือกันได้5-6เผ่า ถ้าเขาจะช่วยกันจริงๆไม่ต้องเป็นพันธมิตรกันก็ได้

บน