เสนอให้มีรายงานการโดนโจมตี

thelordtip

Member
คะแนน react
0
เสนอให้มีรายงานการโดนโจมตีของคนในเผ่าครับ

เราไม่สามารถรู้ได้ว่าเพื่อนในเผ่าเราอยู่หรือไม่อยู่ บางกรณีเพื่อนอาจจะไปธุระไม่ได้เล่นหลายวัน

และอาจโดนโจมตี เราน่าจะมีระบบข้อความของเผ่าเลย

แบบว่าใครโดนอะไรหรือไม่ก็เอาแค่การโจมตีว่าเผ่าเราคนใหนที่โดนโจมตี ผมจะได้ไป+ได้ครับ

goodknife

Member
คะแนน react
0
เห็นด้วยที่ว่าให้มีรายงานการโดนโจมตีครับ แค่บอกว่าใครโดนใครตี คนมาตีเอาทหารมาเท่าไรก็พอ ไม่ต้องให้ละเอียดถึงจำนวนทหารของคนโดนตีนะครับ ไม่งั้นสปายเพียบแน่ (จะระแวงกันเปล่าๆด้วย)

DeletedUser

Guest
วิธีนี้ไม่ต้องมีรายงานก็สามารถรู้ได้นะครับ แค่คุณส่งทหารของคุณไปสนับสนุนเมืองต่างๆ เมืองละ 1 หน่วยทหารก็ได้ครับ เวลาโดนโจมตีคุณก็จะรู้เอง ^^

DeletedUser

Guest
อยากให้เอาพวกรายงานพลสอดแนมออกดีกว่า เพราะว่าเราไปสอดแนมเขานะ แล้วเขาจะรู้ได้ยังไง จริงไหมในหลักความเป็นจริง (ตีความหมาย ว่าสอดแนม ดี ๆ ) ไม่งั้นจะไม่เรียกว่าสอดแนมหรอกค่ะ

goodknife

Member
คะแนน react
0
อยากให้เอาพวกรายงานพลสอดแนมออกดีกว่า เพราะว่าเราไปสอดแนมเขานะ แล้วเขาจะรู้ได้ยังไง จริงไหมในหลักความเป็นจริง (ตีความหมาย ว่าสอดแนม ดี ๆ ) ไม่งั้นจะไม่เรียกว่าสอดแนมหรอกค่ะ

+1 ครับ เห็นด้วย

DeletedUser

Guest
ผมว่าการที่จะรู้ว่าสมาชิกออนหรือไม่ออนท่านบารอนและหัวหน้าเผ่าก็รู้และเห็นอยู่แล้ว ส่วนปัญหาว่าทำยังไงเราถึงจะรู้ว่าสมาชิกโดนโจมตีหรือไม่ เราก็ไปตรวจสอบได้ครับที่

http://th.twstats.com/th1/index.php

_________________--

บน