เหตุการปกติ

5460

คะแนน react
0
ตอนนี้สงครามระหว่างเผ่าไม่ค่อยมีให้เห็นแล้วใช่เปล่าครับ ที่เห็นๆส่วนใหญ่ก็สงครามย่อยๆส่วนตั๋ว ส่วนตัว อิอิ

5460

คะแนน react
0
พูดไม่ขาดคำูุถูกประกาศสงครามเผ่าใส่เลย t-t

DeletedUser

Guest
เออ ว่าแต่ว่า เมื่อไหร่เขาจะเปิดเวิล์ด5 หรือครับ ผมจะได้นั่งรอเวลาเปิด เพราะตอนนี้ผมเล่นแค่war2 กับ gepolis ไทรบัลวอร์สก็เหลืออยู่ตัวเดียว(แต่ไม่ค่อยได้เล่น)

------------------------------------------------------
เมื่อวานผมสอบ O-NET มาตอนแรกคิดว่าจะยากที่ไหนได้ง่ายชะมัด (แต่เวลาน้อยมาก ข้อแรกๆทำถูกเกือบหมด ข้อหลังๆดิ่งเกือบหมด (เจริญละเรา)

บน