เหตุผลที่โดน แบน

DeletedUser

Guest
ผมอ่าน เจ้าของกระทู้ไม่ค่อยรู้เรื่องหรอก...พูดจาสับสน

ว่าแต่ 195บาท นี่จ่ายยังไงครับ พี่โทนี่

ถ้าโอนเงิน หรือจ่ายผ่านบัตรเครดิต 200 คะแนนมันจะอยู่ที่ 195 บาทครับ

DeletedUser

Guest
ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ครับ แต่ผมไม่ค่อยเข้าใจข้อนี้เท่าไหร่ครับ
เปลี่ยน MooTools เป็น JQuery (นั้นหมายความว่า สคริปต์ บางอย่างจะไม่สามารถใช้งานได้ และจะต้องเขียนใหม่ เนื่องจากเราเปลี่ยน Java-scripts framework)
พอดีจะถามในนั้นผมก็ถามไม่ได้ครับ แต่ยังไงก็คอยดูวันนั้นก็คงจะรู้ครับ ว่าใช้ไรได้บ้าง:confused::confused:

yokeykio

คะแนน react
0
ขออภัยแรงไปหน่อย เพี่งเปิดมาเจอ

เกมนี้ผมได้คำแนะนำจากน้อง ซึ่งมารูทีหลังว่าเป็นคนแปลกมนี้เป็นภาษาไทย

มาถามทีหลังว่าเป็นไง แหมเล่นเอาซะอินเลย

DeletedUser

Guest
อ้าว เจ้าของกระทู้เองหรอ จำเราได้มั้ย

นายเคยตีกับเราอะ ที่ตอนแรกเราออกจากเผ่านาย

นายก็มาตีเราแล้วนายก็แพ้เราอะ

DeletedUser

Guest
แล้วถ้าไม่ค่อยได้เล่น แต่ก็เข้าเป็นครั้งคราวในหนึ่งวันอ่ะค่ะ จะฝากเพื่อนเข้าดูให้
ต้องตั้งเป็นผู้ช่วยดูแลบัญชี หรือว่าต้องแจ้งว่าใช้อินเตอร์เน็ตร่วมกันคะ งงมากเลย

DeletedUser

Guest
แล้วถ้าไม่ค่อยได้เล่น แต่ก็เข้าเป็นครั้งคราวในหนึ่งวันอ่ะค่ะ จะฝากเพื่อนเข้าดูให้
ต้องตั้งเป็นผู้ช่วยดูแลบัญชี หรือว่าต้องแจ้งว่าใช้อินเตอร์เน็ตร่วมกันคะ งงมากเลย

ตั้งเป็นผู้ช่วยดูเเลบัญชีครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าตั้งเป็นผู้ช่วยดูแลบัญชี จนกว่าจะครบ 24 ชม. เขาก็เข้า id เขาไม่ได้นั่นสิคะ?
ช่วงนี้เขาติดสอบน่ะค่ะ ตั้งเป็นใช้ใช้อินเตอร์เน็ตร่วมกันได้ไหมคะ เพราะเขาก็เข้าบ้างเป็นครั้งคราวตามอารมณ์เขาน่ะค่ะ

DeletedUser

Guest
ถ้าเขาจะเข้า ก็ให้กดยกเลิกครับ

พอจะออก ก็ให้ยื่นคำขอให้ดูแลบัญชีใหม่
เหมือนเวลาจะเข้าบ้านก็ไขกุญแจเข้าไป พอจะออกก็ฝากกุญแจไว้กับคนดูแลบ้าน

วันไหน ลืมฝาก คนดูแลก็เข้าบ้านไม่ได้

DeletedUser

Guest
ปัญหาอยู่ตรงไม่รู้ว่าเขาจะเล่นตอนไหนค่ะ เขาอยากเล่นก็เล่นอ่ะค่ะ ไม่เป็นเวลา ขอตั้งเป็นใช่อินเตอร์เน็ตร่วมกันเลยนะคะ ไม่นานค่ะ สัก1สัปดาห์ค่ะ

DeletedUser

Guest
ไม่โดนครับ 1 id จะเล่นกี่เวิลก็ได้ครับ ไม่ต้องสมัครใหม่

DeletedUser

Guest
ลุยเลยค่ะทั้งสองเวิร์ดเอาให้เก่งไปเลยถ้าขยันอ่ะ

บน