เหรียญ

• ผู้เริ่มกระทู้ Nosferatu
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
น่าจะมี ใส่จำนวนเหรียญ แล้วกดสร้างแบบทหาร (ลองคิดดูว่าถ้ากดสร้างทหารทีละตัวแบบกดเหรียญทอง จะมันมือแค่ไหน)
คิดถึงตอนหลังๆน่ะครับ กด ทีละเหรียญ เซิฟกระตุก กลายเป็น 2 เหรียญ ทั้งที่ต้องการเหรียญเดียว

เสนอว่าใส่จำนวนแล้วกดสร้างแบบทหารเลยดีไหมครับ

DeletedUser

Guest
เป็นพลีเมี่ยมมันจะมีครับเราไม่ได้เป็นต้องกดเอา

DeletedUser

Guest
ยังไงมันเป็นการดึงลูกค้าเติมเงินน่ะครับเลยให้เรากดเหมือยๆไงครับ

boy13439

คะแนน react
0
ลองใช้พรีเมี่ยมรึยัง
กดทีเดียว ได้เหรียญเป็นพัน

DeletedUser

Guest
อ้อ ...... มันเป็นอย่างนี้นี่เอง
ไม่เป็งไร ก(ร)ดเกิน ต้องหายาลดกรด ^.^

บน