เอาขุนไปยึดเมืองเเล้วไม่กลับมา

baiphro2010

คะแนน react
0
พอดีผมเอาม้าเบา 300ตัว+ขุนนาง+ขุนพล1ตัว

ไปยึดได้เมืองโบนัสมา

เเล้ว ทหาร+ขุน มะยอมกลับมาอะงับ

ทำยังไงถึงจากลับอ่า

DeletedUser

Guest
ไปที่"จุดรวมพล" แล้วเลือกหัวข้อ "กองกำลัง" ก็จะสามารถส่งทหารกลับได้

กดที่จุดรวมพลเมืองที่ส่งทหารมา กับ เมืองที่ทหารไป ประจำการณ์ ก็ได้

-*- รู้สึกว่าคำถามเดิมๆ จะเยอะเหลือเกิน

DeletedUser

Guest
ไปที่"จุดรวมพล" แล้วเลือกหัวข้อ "กองกำลัง" ก็จะสามารถส่งทหารกลับได้

กดที่จุดรวมพลเมืองที่ส่งทหารมา กับ เมืองที่ทหารไป ประจำการณ์ ก็ได้

-*- รู้สึกว่าคำถามเดิมๆ จะเยอะเหลือเกิน

หลังๆ ผมถึงไม่ค่อยตอบคำถามเดิมๆ ไง....ไหนๆ ก็มีคนตอบให้แล้ว

DeletedUser

Guest
วันหลังก็ลองค้นหากระทู้เก่าๆ ที่หัวข้อใกล้เคียงก่อนสิ

DeletedUser

Guest
ที่ขุนพลมันไม่ยอมกลับเมืองหลวงเพราะอาจจะเบื่อเมืองหลวง
ไปติดใจเมืองใหม่ก็ได้ครับ จินตนาการเข้าไปครับมันจะได้สนุกกับเกม

:d:d:d

DeletedUser

Guest
ที่ขุนพลมันไม่ยอมกลับเมืองหลวงเพราะอาจจะเบื่อเมืองหลวง
ไปติดใจเมืองใหม่ก็ได้ครับ จินตนาการเข้าไปครับมันจะได้สนุกกับเกม

:d:d:d

ว่าไปนั้นครับ แต่ก็จริง ขุนพลผมส่งไป สี่ห้ารอบ ติดใจเมืองนั้นมะกลับมาเหมือนกันครับ ^

บน