เอาเรวท่าน 3กิ๊กก๊อก

DeletedUser

Guest
สนุกครับมีหลายก๊กเหลือเกิน

SBS จากเวิลด์ 7
3ก๊ก จากเวิลด์ 9 ( ในนาม N.T@ )
All-th จากหลายเวิลด์ ( แต่หลายคนก็พอจะเห็นๆกันอยู่ในเวิลด์ 9 )

ไหนจะเผ่าที่แอบอยู่เงียบๆ แต่เป็นญาติพวกเผ่าดังๆ
แล้วก็เผ่าอันดับ 1 มาจากไหนก็ไม่รู้มาแบบม้ามืด

หลายก๊กจัด ตีกันนัว มั่วไปหมด ^^

DeletedUser

Guest
ที่ว่าอันดับ1คือ AvG สินะเผ่านั้นไม่มีที่มาครับเป้นเผ่าที่รวมดาราจากเวิลต่างๆไว้ในเผ่าเดียว ไอดีเขาก่เปลี่ยนกันหมดเรยจำกันไม่ได้ครับ^^
W7# AvG NATO Winner MAB N.T@ EDDGA 1st
ผ่มคิดว่าที่ตีกันหนักๆหน่วงๆก่มีแค่นี้หล่ะครับนอกนั้นก่รบกันไปตามภาษาผู้เล่นใหม่ แต่มันไม่ยุติธรรมเรยนะพวกที่จะมาเริ่มเล่นใหม่และลองสร้างตำนานกลับมาเจอพวกมีประสบการกวาดล้งไปแบบชิวๆด้วย พรีเมียม =w=

DenNarok

คะแนน react
0
ผู้เล่นเก่าหรือใหม่ มันก็ส่วนหนึ่งนะคับ ขึ้นอยู่กับเวลาในการเล่นและความสามารถ(อีกส่วนหนึ่ง)
ทั้งนี้ยิ่งเล่นก็จะยิ่งสั่งสมประสบการณ์ไปเรื่อยๆ ผมก็เคยเล่นแต่ก็ในระยะหนึ่งเพิ่งจะได้กลับมาเล่น
เคยเห็นคนมี 200 กว่าเมือง(จำนัวเลขไม่ได้) หรืออาจจะมากกว่านั้น เล่นโดยไม่เคยใช้พรีเมี่ยมมาเลยก็(ไม่ใช่ผมนะ)
อย่าใช้คำว่ามือใหม่คับ เวลาจะเป็นตัวพิสูจน์ว่าใครเหมาะที่จะได้เล่นต่อ ขอเพียงพัฒนาตัวเองใ้ดีขึ้นโดยใบ้เวลาให้น้อยลง

พูดมะค่อยเก่งทะไหร่ ไงก็ลองๆเอาไปคิดดูคับ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ผู้เล่นเก่าหรือใหม่ มันก็ส่วนหนึ่งนะคับ ขึ้นอยู่กับเวลาในการเล่นและความสามารถ(อีกส่วนหนึ่ง)
ทั้งนี้ยิ่งเล่นก็จะยิ่งสั่งสมประสบการณ์ไปเรื่อยๆ ผมก็เคยเล่นแต่ก็ในระยะหนึ่งเพิ่งจะได้กลับมาเล่น
เคยเห็นคนมี 200 กว่าเมือง(จำนัวเลขไม่ได้) หรืออาจจะมากกว่านั้น เล่นโดยไม่เคยใช้พรีเมี่ยมมาเลยก็(ไม่ใช่ผมนะ)
อย่าใช้คำว่ามือใหม่คับ เวลาจะเป็นตัวพิสูจน์ว่าใครเหมาะที่จะได้เล่นต่อ ขอเพียงพัฒนาตัวเองใ้ดีขึ้นโดยใบ้เวลาให้น้อยลง

พูดมะค่อยเก่งทะไหร่ ไงก็ลองๆเอาไปคิดดูคับ

ตาเด่นเกมนี้ไม่ได้วัดที่ความเก่งมันวัดที่ความอดทนในการเล่นมากกว่า แต่เวิลหลังสบายๆไม่ต้องเสียเวลาเล่นถึง3-4ปี เล่นปีเดียวก็จบได้ ถ้าคนในเวิลรวมตัวเพื่อจบเวิล มีทั้งความลับของช่วยเยอะแยะ ลดทิฐิส่วนตัวลง เพื่อความรวดเร็วแล้วเห็นผล ส่วนใครอยากสนุกกับสงครามให้ เค้าจัดกันส่วนตัวแบบ OneFromOne

บน