เอาเเล้ว

• ผู้เริ่มกระทู้ spartan
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
วันที่26จะเป็นวันที่หมดคุ้มครองงั้นควรปั๊มอะไรดีถ้าคิดว่าทั้งโจมตีเเละรับหนะครับเพราะตอนนี้มี3อย่างคือพลหอก พลดาบ พลขวานหนะครับ

DeletedUser

Guest
อิอิ

ผมคงไม่กล้าไปตีเมืองท่านหรอกครับ แหะๆ เมืองผมยังอ่อนอยู่เลยอิอิ

ผมเน้นสร้างเมืองให้มั่นคงไว้ก่อน แบบว่า สร้างพลธนูไว้ตั้งรับสัก 50-200 ตัว

แล้วพวก ไม้ ดิน เหล็ก อัพระดับ9 เพิ่มชม.ละ 100 มันจะได้เพิ่มแบบไม่ขัดสนสร้างกำแพงไว้ระดับ 5 ตั้งรับอย่างเดียวไปก่อนครับ ไว้ได้ม้าค่อยบุกครับ :d

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมอัพชั่วโมงละร้อยละเเต่ผมจะอัพม้าเบาอย่ครับจะได้โรงม้าเเล้วเหล์อที่ทำการอีก1ระดับเเล้วโรงเหล็กอีก1ระดับจะได้โรงม้าเเล้วครับ

beer41137

คะแนน react
0
เหอะๆผมอัพไม้อย่างเดียวเลยแล้วก็อัพสิ่งก่อสร้างทางทหารไปด้วย

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เร่งคะเเนนอยู่ครับทหารเลยมีเเค่50กว่าตัว

leelaanon

คะแนน react
0
หา เด้ง 100 มีม้าแล้วเหรอครับ ผมเด้ง 200 ยังไม่ได้สร้างโรงม้าเลย

DeletedUser

Guest
ได้สิตอนนี้ผมกำลังอัพทรัพอยู่เต่เหลือรงเหล็กอีกระดับเดียวผมก็สามารถคลอดเเมวได้แล้ว

บน