เเกะกับเเมวนี่ใช้กันเมืองได้มะงับ

first24053

Member
คะแนน react
0
เเกะกับเเมวนี่ใช้กันเมืองได้มะงับ ตอบทีงับ ขอบคุณล่วงน่างับ:confused:

DeletedUser

Guest
ใช้ได้ครับ เเต่ เเกะ ผมเเนะนำโยกหลบดีกว่าครับ เอาเเมวกันพอเเล้ว

first24053

Member
คะแนน react
0
เเล้วมันสามารถตีทหารที่มาบุกให้ตายได้ด้วยใช่มะงับ

DeletedUser

Guest
ใช่สิครับ ถ้ามันไม่ตีทหารเเล้วจะเรียกป้องกันหรอคับ งุงิ >.<"

first24053

Member
คะแนน react
0
ก้อเคยไปถามเพื่อนมางับ เค้าบอกว่ามันเเค่ป้องกันตัวเอง ก้อเลยถามอีกทีงับ เเต่ตอนนี้เข้าใจเเล้วงับ ขอบคุณงับ

DeletedUser

Guest
โทษนะคับ....

แกะ กับ แมว หมายถึงอารายหราคับ

รบกวนด้วยนะคับ

DeletedUser

Guest
แกะ=เครื่องกระทุ้ง แมว=เครื่องยิงหิน สัตว์สองชนิดนี้ใช้โจมตีศรัตรูหรือป้องกันกันก็ได้ครับ(ลองคลิกที่โรงตีเหล็กดูนะครับ)

DeletedUser

Guest
ลองใช้โปรแกรมคำนวนดู แมวป้องกันได้สุดยอด ให้ขุนพลใส่คบเพลิง แรม 300

ตัว แล้วเอา ม้าเบา 1500 ตัว ขุนพลถือ ธง กำแพง 20 นะ ม้าเบา พร้อม ขุนพล

ตายเรียบ เสียแมวไป 148 ตัว ลองคิดดูถ้ามีแมว ซัก 1000 ตัวจาป้องกันดีขนาดไหน อิอิ

DeletedUser

Guest
ถ้ามี คบเพลิงของอาเธน่า แมวป้องกันได้เทพสุดในเซิร์ฟ

DeletedUser

Guest
เมือ่ไรจะได้บ้าง คงรออันสุดท้ายเลยมั้ง แต่ หอก พลดาบ ตั้งรับทั้งนั้น

บน