เเก้ไขทีครับ

อยากให้ขุนนางเดินทางเร็วขึ้นหรือไม่

• เห็นด้วย

โหวต: 3 50,0%
  • เฉยๆ

โหวต: 1 16,7%
  • ก็ดี

• เหมือนเดิมดีเเล้ว

• ผู้ลงคะแนนทั้งหมด
    6
  • ปิดการสำรวจความคิดเห็น .

ooeaegonoo

คะแนน react
0
ผมอยากให้ขุนนางเดินทางใช้เวลาน้อยกว่านี้อะครับ35นาทีต่อช่องผมว่ามันนานเกินไปอย่างน้อยผมขอเป็น20นาทีต่อช่องนะครับเพราะเครื่องยิงหินเครื่องกระทุ้ง30นาทีต่อช่องเหมาะสมเเล้วต่อขุนนางเป็นคนไม่ใช่เครื่องจักรผมจึงขอให้เดินทางเร็วขึ้นกว่าเดิมครับ:speed::speed::speed::speed::speed:

DeletedUser

Guest
ก็มาเล่นเวิล์ด3ดิครับ เดินทาง 22 ต่อช่อง ครับ

DeletedUser

Guest
และอีกอย่าง การจะยึดเมืองใครนั่นผมว่าเวลาในการเดินทางนั่นดีอยู่แล้วครับ เพราะกว่าจะพัฒนาเมืองได้ขนาดนี้มันทั้งยากและเสียเวลามากครับ และถ้ามาโดนยึดง่ายๆ มันก็ไม่สมควรครับ ถ้าคุณโดนขุนนางเดินทางมาตีมั่งคุณจะรู้ครับ ว่าเวลาเรนกันนั้นต้องรีบสุดๆครับ และคำนวณให้ดีคำนวณพลาดแม้แต่นิดเดียว เมืองพินาศได้ครับ(โดนมาแล้วคำนวณพลาดไป 57วิ ถอยกลับมารับทัพมันไม่ทัน โดนซะกำแพงล่มเลย)

ooeaegonoo

คะแนน react
0
และอีกอย่าง การจะยึดเมืองใครนั่นผมว่าเวลาในการเดินทางนั่นดีอยู่แล้วครับ เพราะกว่าจะพัฒนาเมืองได้ขนาดนี้มันทั้งยากและเสียเวลามากครับ และถ้ามาโดนยึดง่ายๆ มันก็ไม่สมควรครับ ถ้าคุณโดนขุนนางเดินทางมาตีมั่งคุณจะรู้ครับ ว่าเวลาเรนกันนั้นต้องรีบสุดๆครับ และคำนวณให้ดีคำนวณพลาดแม้แต่นิดเดียว เมืองพินาศได้ครับ(โดนมาแล้วคำนวณพลาดไป 57วิ ถอยกลับมารับทัพมันไม่ทัน โดนซะกำแพงล่มเลย)
ป.ล.ผมเคยเล่นเวิล3เเล้วเลนไป3000กว่าเเต้มโดนยึดมืองไม่อยากกลับไปเล่นเเล้วล่ะ

บน