เเจ้งเเบน เเจ้งไงอ่ะ

• ผู้เริ่มกระทู้ wertasdish
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ลืมเเล้วอ่ะ(ไม่ค่อยได้เล่นเลยลืมเเล้วว่าเเจ้งยังไง)

DeletedUser

Guest
ในหน้าเกมส์ จะมีอยู่ด้านล่าง ฝ่ายสนับสนุนนะค่ะ

จากนั้นก็เข้าไปเลือกเวิร์ด และก็แจ้งละเมิดกฎ แล้วก็ไปใส่รายละเอียดค่ะ

หรือ ที่หน้าฟอรั่มนี้ด้านบน ที่คำว่า สนับสนุน ด้านบนขวา

พอเข้าไปแล้วก็ทำวิธีเดียวกันค่ะ

DeletedUser

Guest
เเล้วให้เขียนชื่อหมดเลยหรือว่าคนเดียวครับ

DeletedUser

Guest
มันจะมีช่องให้ใส่นะค่ะ ที่ช่อง

รายงานผู้เล่น
โปรดเพิ่มชื่อของผู้เล่นที่สงสัย:

เราก็ใส่ชื่อคนที่เราจะแจ้งไปทุกชื่อ ใส่ทีละชื่อแล้วกดเพิ่มผู้เล่นจนครบ แล้วด้านล่างนะค่ะ ก็พิมพ์คำอธิบาย

บน