แง่ะๆ ขุนางหาย

tosecurfew

คะแนน react
0
คือผมเพิ่งสั่งขุนนางไปยึดบ้านหลังที่ 2 อ่ะ
และผมดูรายงาน มีพลหอกผมตายไปแค่ 1
แต่ไหงขุนนางหายไปด้วยอ่ะ

highwaysteak

คะแนน react
0
คือผมเพิ่งสั่งขุนนางไปยึดบ้านหลังที่ 2 อ่ะ
และผมดูรายงาน มีพลหอกผมตายไปแค่ 1
แต่ไหงขุนนางหายไปด้วยอ่ะ

----------------------
ไม่ได้หายหรอกครับผมว่าลองดูรายงานซิครับว่ายึดบ้านได้รึเปล่าหากยึดได้ขุนนางก็จะครองหมู่บ้านนั้นเลยจะไม่กลับมาให้เราได้เห็นหน้าอีก แล้ว :d :d :d และเราก็จะบริหารหมู่บ้านนั้นได้

Warlord Tris

คะแนน react
0
แสงว่ายึดหมู๋บ้านได้สินะครับ เหอะๆๆ ดีใจด้วย

ขุนนางไม่ได้หายครับ มันไปปกครองบ้านนั้นแล้วก็ไม่ได้กลับมาอีกน่ะ หุหุ

บน