แฉวิธีการเล่นให้ได้คะแนนเยอะไวๆ

• ผู้เริ่มกระทู้ Strygwyr Bloodseeker
  • เริ่มวันที่

ok9k

คะแนน react
0
พี่นี่ฮาดีนะค่ะ
ตาว่า น่าเล่นดีค่ะ เวิลสปี๊ดดด แข่ง กับ ชาติอื่น
สนับสนุนเกรียนไทย โกอินเตอร์ (อันนี้ล้อเล่นนะ 555+):d
จะได้รวมใจ คนรักไทยบัลวอร์ ประเทศไทย ไปแข่งกับชาติอื่นดูว่า มันจะเป็นยังไง
คนที่ไม่ได้ไป ก็คอยเชียร์ ติดตามผลงาน มีแต่เรื่อง ดี กับ d เนอะ

DeletedUser

Guest
กฏพิเศษของไทยมีพลีเเลกขุน มีพลีเเลตลาดตัวเองได้ มีพ่อค้ากินm150
เย้ เย้ เย้(โดนเขาไล่เตะชัว)

DeletedUser

Guest
โฮ๊ะ โฮ๊ะ โฮ๊ะ

โฮ๊ะ โฮ๊ะ โฮ๊ะ..เกรียนเต็มบ้านเต็มเมือง
เห็นแล้วมันปลื้มใจดีจิงจิงเลย..โฮ๊ะ โฮ๊ะ โฮ๊ะ

DeletedUser

Guest
เวิลของตัวเอง
ยังนั่งทะเลาะนั่งเถียงกันไม่หยุดจะไปแข่งกับใครเขาละนั้น
ทำของไทยให้ดีก่อนดีกว่าเรื่องจะไปแข่งหยุดไว้ก่อนดีไหมครับ

DeletedUser

Guest
เวิลของตัวเอง
ยังนั่งทะเลาะนั่งเถียงกันไม่หยุดจะไปแข่งกับใครเขาละนั้น
ทำของไทยให้ดีก่อนดีกว่าเรื่องจะไปแข่งหยุดไว้ก่อนดีไหมครับ

คงจะไม่ต้องเถียงกันอีกแล้วครับ เพราะเดี๋ยวมันก็จบ ส่งเมล์อธิบายไปแล้วให้รอบแรก อย่างที่บอกยังมีโอกาสอยู่ ถ้ามีอะไรจะเสนอก็รีบเสนอได้เลยครับ ทีมงานรอฟังอยู่ แต่ถ้าไม่มีแล้วแล้วผลออกมาไม่เป็นดังที่ใจคิด ผมก็ช่วยไม่ได้นะครับ เพราะให้โอกาสแล้วอะไรแล้ว ถ้ามีเพื่อนร่วมอุดมการณ์เดียวกัน ก็ไปถามเค้าดูนะครับ ว่าเค้าอยากจะเสนออะไรอีก

แล้วถ้ามาทีหลังแล้วบอกว่าไม่ทราบก่อนว่าเค้าทำอะไรกัน ถ้าไม่ได้อ่านฟอรัม หรืออ่านแต่ไม่เสนอ รอซ้ำเติม ถึงเวลานั้นคงไม่ได้ใจดีแบบนี้นะครับ โดยเฉพาะพวกที่มีประวัติโดนแบนแล้ว เตรียมจูบลาได้เลยครับ เพราะบอกแล้วเตือนแล้ว ผมไม่ใช่พวกที่ชอบมานั่งบอกใครบ่อยๆ ครับ ถ้าไม่แก้ไข ผมก็ไม่ให้แก้ตัวครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
งั้นพี่ลองบอกผลที่จะออกมา แบบไม่เป็นทางการก่อนได้ป่าวละครับ
ว่ามันจะออกมาแบบไหน มันไม่ชัดเจน แล้วจะร้องขออะไรได้ละครับ
ไม่ใช่อะไรจะได้เตรียมใจถูก พอผลออกมาจริงๆจะไม่ร้องขออะไรเลย

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ถ้ารอบนี้จะเปลี่ยนผมคงแจ้งเตือนให้ก่อนสัก 3-4 วันครับ) ดังนั้นการเปลี่ยนแปลงอาจจะเกิดได้ แต่ผมก็ยังไม่รู้ว่าเค้าจะเอายังไง ดังนั้นผมรับปากอะไรไม่ได้ ตรงนี้คงเข้าใจผมนะครับ แต่ถ้าจะเปลี่ยนสัญญาครับว่าจะแจ้งก่อนแน่นอน

คุณโทนี่เค้าบอกไว้งี้ ตอนนี้ ออกความคิดเห็นอย่างเดียวพวกเราอยากได้อะไร ยังไง

DeletedUser

Guest
ลิ้งแสดงความคิดเห็นไปไหนเระครับ หาไม่เจอ จะแสดงความเห็นง่ะพี่โทนี่

DeletedUser

Guest
กระทู้นี้แระมั้งอยากได้อะไรพิมไปเลยครับ

DeletedUser

Guest
กระทู้นี้แระมั้งอยากได้อะไรพิมไปเลยครับ

ครับ ส่วนเรื่องการเปลี่ยนแปลงอย่างที่บอกครับ มันมีแน่แต่ผมไม่คิดว่าเค้าจะทำบางอย่างได้ทันที และเค้าคงไม่ไปย้อนหลังกับใครครับ เพราะถือว่ามันไม่ใช่ความผิดผู้เล่นที่ซื้ออยู่ แต่เป็นผมก็คงต้องทำใจกับผลกระทบไว้นิดหนึ่งครับ เช่น ไม่มีใครอยากเล่นด้วย เค้าไปรอเวิลด์ใหม่กันหมด แบบนั้นก็อยู่เหนือขอบเขตที่ผมจะไปบังคับใครนะครับ เพราะอย่างที่ผมเคยบอกถ้าเล่น RO เถื่อนแล้วเจอเด็กเส้น หรือ GM เองใส่ของโกงมา PvP คนเล่นเค้าออกเองแหละครับ

ดังนั้นคุณอาจจะเล่นจนจบเวิลด์ 7 ได้สบายๆ โดยไม่มีอะไรกระทบมาก อาจจะไปกระทบตอน 8.1 มาเพราะเวลาอัพเดทมันต้องทำทุก Server ครับ อันนั้นก็ไปว่ากันทีหลังไม่ได้ถูกไหมครับ? เพราะถือว่าทุกคุณมีโอกาสเท่ากันแล้ว ถ้าราคาขึ้น หรือมีข้อกำหนดก็โดนเหมือนกัน เท่านั้นแหละครับ คนที่เติมไปแล้วช่วงแรกๆ ก็ได้เปรียบไป ผมว่าคนอื่นเค้าเข้าใจอยู่แล้วครับ อาจจะรอเวิลด์ 8 ที่ถ้าคนรอเยอะก็จะทำเรื่องผลักดันให้ได้เหมือนกันครับ

แต่พวกนี้มันคือการคาดเดาของผม เพราะผมไม่รู้ว่าเค้าจะทำยังไง ดีไม่ดีเค้าอาจจะไม่ทำอะไรเลยก็เป็นได้ ผมก็ไม่ทราบ แต่ถ้าให้ผมเดาจากประสบการณ์ก็น่าจะเป็นแนวๆ นี้เพราะคนไม่เห็นด้วยก็เยอะมากเหมือนกัน เค้าต้องรับฟังทั้งสองข้างครับ ดังนั้นถ้าคุณชอบคุณสมบัติพวกนี้ แล้วกลัวว่ามันจะมีข้อกำหนดที่มากไป หรือราคาที่สูงไป ตอนนี้มันก็เป็นโอกาสของคุณ เพราะทีมงานก็แฟร์ๆ รับฟังทั้งสองข้างนะครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าถามผมตอนนี้ ผมก็อยากให้เป็นแบบนี้ไปจนจบเวิลเลย
แล้วจะเปลี่ยนอะไรค่อยไปว่ากันเวิลใหม่ คนที่กดกันก็มีเยอะนิครับ
กระจายไปหลายๆเผ่า เผ่าละคนสองคนสามคน ไม่เชื่อลองไปเช็คดูได้เลย

annultraman

คะแนน react
0
หลายๆคนที่ว่าผมอะ บอกผมปั้มแร่ ปั้มแร่ก็ได้แค่ช่วงต้นเกมส์ พวกคุณลองคิดสิว่าหลังๆพวกคุณเคยสนใจแร่มั้ย ทางที่ดีให้ทางเกมส์เอาพีเมี่ยมขุนออกไม่ดีกว่าหรอคับ ลองไปดูเวิล6สิ บ้าน212หลัง คะแนน9แสน หลังๆขุนสำคัญกว่าแร่อีก พวกคุณจะโวยวาย ไปโวยวายเวิล6สิ เว่อกว่ามั้ย

ปล. ผมไม่ได้จะอวดว่าผมมีเงินเติมหรือยังไงนะ ผมขอถามพวกคุณหน่อย ทุกวันนี้พวกคุณยังต้องทางข้าว หรือค่าใช้จ่ายอะไรรึเปล่า เกมส์นี้หรือทุกๆเกมส์ก็เหมือนกัน ถ้าเค้าเปิดให้พวกคุณเล่นฟรีๆ แล้วพวกเค้าได้อะไรอะคับ ความสนุกหรอคับ วันๆเดียวก็ปัญหาคนโน้น คนนี้มาโวยวาย พอสู้ไม่ได้ก็ออกมาโวยวาย....ผมถามหน่อยคับ โวยเพื่ออะไร เค้าสร้างเกมส์มา ค่าใช้จ่ายพวกเค้าต้องมีรึเปล่าคับ ค่าพนักงาน ค่าเซิพเวอร์ ค่าเว็ปบราวเซอร์ นี่คือค่าใช้จ่ายที่เค้าต้องเสีย ถ้าเค้าไม่มีสิทธิพิเศษใหคนที่บริจาค ผมถามหน่อยจะมีใครเค้าบริจาค ผมถามหน่อยว่า ถ้าเค้าให้พวกคุณเล่นฟรีๆโดยไม่ต้องเสียอะไร พวกคุณจะบริจาคช่วยค่าใช้จ่ายรึเปล่า ลองคิดถึงใจเค้าใจเรานะคับ ทำธุรกิจ พวกคุณวันๆไปด่าไปว่าเค้า ถามหน่อยถ้าเป็นพวกคุณจะยอมเปิดฟรีๆรึเปล่า

เติมก็ถูกแล้วลองดุอย่างเกมออนไลน์อื่นๆ เราเติมไปเป็นหมื่นแล้ว เกม rag อ่ะ แต่ติดที่ตรงนี้มันเติมต้องใช้บัตรเครดิตร อ่ะเติมยากเราไม่มี ลองใช้ พวกบัตร a cash สิ มันก็มีเว็บให้เติมนั่นแหละแต่กลัวมันไม่ชัวร์ อาจโดนโกงได้ ^^

DeletedUser

Guest
update

ในที่สุด หน้าแรกของเวิล7 ก็เต็มไปด้วยpremium

ส่วนPoKViewที่นำมาตั้งแต่แรก กำลังจะโดนแซงในไม่ช้า

เรามาดูกันดีกว่าครับว่าสุดท้ายแล้ว ใครจะโดนรุมด่า เอ้ย... ใครจะได้เป็นผู้นำที่แท้จริง :D

DeletedUser

Guest
ผมหยุดกดตั้งนานแระครับบ
พรุ่งนี้ก้หมดคุ้มครองแร้ว
บ้านให้ยึดเตมเรย ฮี่ ๆ

DeletedUser

Guest
update

ในที่สุด หน้าแรกของเวิล7 ก็เต็มไปด้วยpremium

ส่วนPoKViewที่นำมาตั้งแต่แรก กำลังจะโดนแซงในไม่ช้า

เรามาดูกันดีกว่าครับว่าสุดท้ายแล้ว ใครจะโดนรุมด่า เอ้ย... ใครจะได้เป็นผู้นำที่แท้จริง :D

ผมบอกแล้วว่าเอาแค่รางวัลหมื่นคนแรก แล้วก็พอแล้ว จะแซงก็แซงไป

DeletedUser

Guest
เเล้วตกลงกรอบทองมีไรมั่งอ่าเห็นเขียนไปถามเเล้วไปตอบอ่า

อ่อ จะมีบ้านพร้อมที่ดิน พร้อมรถยนต์อีกหนึ่งคัน ส่งมาให้ที่บ้านครับ อิอิ
ล่อเล่นนะครับ

DeletedUser

Guest
สรุปกดพรีเมี่ยมเพื่อเอารางวัล เสียไปเท่าไรละ(สงสัยมากๆ)
หวังว่าเวิล8 จะไม่เจออะไรที่อเมซิ่งไทยแลนอีกนะ เวิล7ดังไปถึงเมืองนอก อิอิ

DeletedUser

Guest
เดี่ยวลองไปโพสที่ประเทศอื่มมั่งใหมครับ5555555

บน