แฉวิธีการเล่นให้ได้คะแนนเยอะไวๆ

• ผู้เริ่มกระทู้ Strygwyr Bloodseeker
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
งั้นอย่าเพิ่งอายต้องทำก่อนเเล้วลองดู ไม่รู้ใครสอนไว้5555

ok9k

คะแนน react
0
สรุปกดพรีเมี่ยมเพื่อเอารางวัล เสียไปเท่าไรละ(สงสัยมากๆ)
หวังว่าเวิล8 จะไม่เจออะไรที่อเมซิ่งไทยแลนอีกนะ เวิล7ดังไปถึงเมืองนอก อิอิ

เห็นบอกเด็กในเผ่าว่าหมื่นกว่าบาท
คนที่ได้ที่1คนใหม่อ่ะคะ แกรวย เหอ ๆ
น่าตกใจมากๆ แอบเสียดายมากๆ พร้อม ๆ กัน

DeletedUser

Guest
จะไปรู็สึกเสียดายแทนเขาทำไมอ่ะ ในเมื่อเขาอยากจะเติี่ม หยุดแค่นี้ดีกว่า ใครจะทำอะไร มันก็เรื่องของเขานะครับ อย่ามองตามก้นแล้วดมกลิ่นเขาสิ

งงกับเด็กไทยขี้อิจฉา

DeletedUser

Guest
จะไปรู็สึกเสียดายแทนเขาทำไมอ่ะ ในเมื่อเขาอยากจะเติี่ม หยุดแค่นี้ดีกว่า ใครจะทำอะไร มันก็เรื่องของเขานะครับ อย่ามองตามก้นแล้วดมกลิ่นเขาสิ

งงกับเด็กไทยขี้อิจฉา

เสียดายบที่อันดับ1เปลี่ยนคนมั่ง(เกมพลิกไปพลิกมาเพราะพลีเมี่ยมเเท้ๆ)

DeletedUser

Guest
สรุปว่าไงหว่า? รวมให้ทีไปต่างจังหวัดแปปเดียว
ไม่คิดว่ากระทู้จะเด้งไว้ขนาดนี้ อ่านตามไม่ทัน - -'
เอิ้กๆ

DeletedUser

Guest
ตามมาเอิ้กเอิ้กถึงนี่เลยเหรอครับเเล้วทำไมไม่ใช่ไอดีคุณใส่เข้ามาล่ะครับ(เดี๋ยวคยอื่นเข้าใจผิดอีก ยุ่งล่ะสิครับ)

DeletedUser

Guest
- -' ผมพลครับมิใช่คุณเล็ก ไอดีผมถูกแล้วครับ อิอิ ^^

DeletedUser

Guest
อ้าวเห็น เอิ้กเอิ้ก นึกว่าใช่
ผมไปหาหมอก่อนนะครับเเต่กลัวหมอเขาไม่รับอ่ะสิครับ
(หน้าเเตกหมอไม่รับเย็บ)

DeletedUser

Guest
= =' ปูเสื่อรอคนมา มาม่า กับรอดูมาม่าดีกว่าครับ คืนนี้ :)
(จะได้แบนทีเดียวพรุ่งนี้)

DeletedUser

Guest
= =' ปูเสื่อรอคนมา มาม่า กับรอดูมาม่าดีกว่าครับ คืนนี้ :)
(จะได้แบนทีเดียวพรุ่งนี้)

ไม่มีแล้วครับ มาม่า มันจบไปแระ ตอนนี้ทุกคนรอการเปลี่ยนแปลง

บน