แฉวิธีการเล่นให้ได้คะแนนเยอะไวๆ

• ผู้เริ่มกระทู้ Strygwyr Bloodseeker
  • เริ่มวันที่

gohkik2

คะแนน react
0
ทะเลาะกันเพื่อ??? ฝรั่งมันนั่งดูเราทะเลาะกันจน หัวคะมำแล้ว ใคร ใคร่เติมเงินก็เติม ใครไม่เติมเงินก็ไม่ต้องเติม ง่ายๆ ถ้าบอกเวิร์ล 7 ไม่ดี ก็ไม่ต้องเล่น ผมคนนึงล่ะที่ไม่เล่น(แต่ไปสร้างบ้านไว้แล้วล่ะ) ถ้าอยากให้มีการเปลี่ยนแปลง ก็ต้องสามัคคีกันไม่ต้องเล่นเวิร์ล 7 ไม่ต้องเติมพรีเมี่ยม แค่นี้ ตัวเกมส์มันก็อยู่ไม่ได้ มันก็ต้องปรับเปลี่ยนใหม่

ถ้ามีคนอยู่สามสี่คน เติมพรีเมี่ยม อยู่ แต่ไม่มีคนเล่น หรือมีแต่น้อย ตัวเกมส์มันก็อยู่ไม่ได้เช่นกัน ผมนั่งอ่านมาตั้งนาน แทนที่จะสามัคคีกัน กดดัน เจ้าของลิขสิทธิ์ กลับมานั่งทะเลาะกัน นี่ล่ะครับคนไทย

ตัวอย่างเกมส์ออนไลน์ ที่พวกผมเคยปฏิเสธมาแล้ว และก็ได้ผล คือ เกมส์ KART RIDER เติมเงินเยอะกว่านี้อีก เมื่อก่อนเอาแต่เงิน แต่ตอนนี้มีการปรับรูปแบบมากขึ้น ไม่ได้หวังเงินเพียงอย่างเดียว แต่ก็นั่นแหละเมื่อคนเรา ใจมันหมดไป คนที่จะกลับมาเล่นมันก็น้อยลง เท่านี้ล่ะครับที่จะบอกเล่าเก้าสิบกัน

พี่น้องคนไทยด้วยกันทั้งนั้นครับ อย่าทำให้ฝรั่งมังค่า มันหัวเราะเยาะเอา

สร้างขึ้นใน 131 ms | เวลาของเซิร์ฟเวอร์: 1:28:38 07/12/2011

DeletedUser

Guest
ใครใคร่เติมก็เติม,,,ใครใคร่จะเล่นแบบไม่เติมก็เล่นไปอย่าบ่น

เติมไปเค้าก็เอาเงินไปพัฒนาระบบเกมส์ให้มันดีขึ้นหรืออาจจะเอาไปจ่ายค่าเช่าเซิร์ฟเวอร์ให้เราได้เล่น ฯลฯ จะบ่นไรกันมากมาย ทุกเกมส์มันก็เป็นแบบนี้อยู่แล้ว

DeletedUser

Guest
อืมถ้ายั่วยุให้ไปตีกันในเกมล่ะครับผิดปล่าวอ่า

DeletedUser

Guest
อืมถ้ายั่วยุให้ไปตีกันในเกมล่ะครับผิดปล่าวอ่า

ไม่ผิด หากอยู่ในกฎครับ

§5) การสื่อสาร

การดูหมิ่นผู้เล่นอื่นและการใช้ภาษาในการล่วงละเมิด/ส่อเสียด นั้นถูกห้าม
เราไม่รับ ประวัติส่วนตัว, ชื่อผู้เล่น, ชื่อหมู่บ้าน หรืออะไรก็ตามที่เปิดเผยต่อสาธารณะชนโดยที่ผู้ดูแลระบบพบว่ามันผิดกฎหมาย, ดูหมิ่น, ข่มขู่, ล่วงละเมิด, ความรุนแรงในชีวิตจริง, การล่วงละเมิดทางเพศ, การแสดงความเห็นทางการเมืองแบบผิดๆ, ใช้ความรุนแรง, เรื่องที่เกี่ยวข้องกับศาสนาในทางไม่เหมาะสม, แบ่งแยกเชื่อชาติ, หรือในทางอื่นๆ ที่ไม่เหมาะสม
ห้ามมิให้มีการโฆษณาเกมส์อื่นๆ หรือเว็บไซต์หาเงิน หรือการโพสต์ลิงค์ไปยังเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม
ห้ามมิให้มีการหลอกหลวงหรือข่มขู่ผู้เล่นคนอื่นสำหรับรหัสผ่าน ในทางใดๆ การสแปมผู้เล่นคนอื่นโดยการส่งต่อรายงาน หรือข้อความในเกมส์ที่เป็นการล่วงละเมิดนั้นผิดกฎหมาย
ตัวอย่าง:

อนุญาตให้เรียกผู้เล่นในฐานะผู้เล่นใหม่ (noob) และสามารถวิจารณ์การเล่นเกมส์ของเค้าได้ด้วยภาษาที่เหมาะสม
อนุญาตให้สามารถข่มขู่ผู้เล่นสำหรับทรัพยกรในเกมส์ เช่นการขู่ว่าเค้าจะต้องเสียหมู่บ้านไปเมื่อถูกโจมตีในเกมส์
เจ้าของชนเผ่านั้นรับผิดชอบต่อ ประวัติชนเผ่า, ฟอรั่ม, ชื่อ, และแท็กของชนเผ่า ถ้าส่วนใดๆ ของชนเผ่านั้นไม่เหมาะสม เจ้าของชนเผ่านั้นจะต้องรับผิดชอบ
การปลอมเป็นทีมงานนั้นผิดกฎ
ห้ามมิให้มีการโพสต์ลิ้งค์ของสื่อลามกอนาจารในประวัติส่วนตัว หรือบนสื่อใดๆ
การเยียดเชื้อชาติ, เรื่องผิดกฎหมาย, การเลือกปฎิบัติ, หรือชื่อที่ไม่เหมาะสมอาจถูกระงับการใช้งานได้
การกระทำใดๆ ในการหลอกลวงข้อมูลนั้นจะถูกลงโทษอย่างหนัก นี่รวมไปถึงการหลอกลวงข้อมูลสำหรับแอคเค้าท์ (เช่น รหัสผ่าน) ข้อมูลในเกมส์ (จำนวนทหาร)
การใช้ถ้อยคำหยาบคาย, ภาษาที่ดูหมิ่น, หรือการล่วงละเมิดกับทีมงานในระบบสนับสนุนผู้เล่นนั้นคุณจะถูกระงับการใช้งานโดยไม่สามารถอุทรณ์
เราแนะนำว่าอย่าให้ชื่อแอคเค้าท์ที่มีอีเมล์ หรือชื่อจริง เพื่อความปลอดภัยของผู้เล่น

DeletedUser

Guest
ความจริงน่าจะตั้งหมวดกบฎด้วยนะครับ เอาไว้ให้พวกกบฏในสหภาพมาคุยคลายเครียดเวลาเสร็จงาน
เพราะ ผมคิดว่าในสหภาพหนึ่งต้องมีไม่ต่ำกว่า 10 ชัวร์

DeletedUser

Guest
เปิดแพคคู่ครับแยกพรีเมี่ยมกับไม่พรีเมี่ยม

วิน.วินครับได้ทุกฝ่าย

DeletedUser

Guest
เปิดแพคคู่พรีเมี่ยมกับไม่พรีเมี่ยม

DeletedUser

Guest
ไอSNK ยังอยู่ปะไอลูกตุ๊ด เวิล6ไม่กล้าสูแล้วดิ 8PM ในเวิล7มีปะ ไอ้พวกนี้มันเส้นหรอไง ทีมงานอ่านด้วยนะ หัวหน้าเผ่า8PMเก่าในเวิล6อ่านด้วยนะ เส้นหรอนึกว่าจะเก่งเสียอารมเจอพวกอยากชนะ แล้วมาพูดเยอะแยะ เรื่องเกิดคือเวิล6 SNKไอตุ๊ดนี้โดนพวกเพื่อนผมตี โดนยึด เพื่อนผมส่งขุนวิเด่วกันโดยไฟลฟอก แจ้งทีมงาน ผิดหรอป่าวไม่รู้นะแต่ แบนถาวร บ้าไปแล้วมันสมควรแบนถาวรหรอ แค่นี้ เส้นนักหรอเพื่อนผมก็เติมเงินช่วยนิดหน่อยนะแต่ไม่เท่าไอ้กาจอกSNk หรอก ตกลงเริ่มสู้ไม่ได้แล้วดิ หา พิมแรงโทษทุกคนด้วยนะครับฉุนจริงๆ ทีมงานแบนถาวรเพาะพวกนี้ แจ้ง กับเรื่องวิขุน เส้นปะ มาโพสในเวิล7เหงว่ามาเวิล7นิไม่อยากตั้งฟอรั่มใหม่ในเวิล6 เด่วไอตุ๊ดข้ออ้างอีกว่าไปเล่นเวิล7ละเลยมาตามถึงที่ใครเพื่อนไอพวกเส้นนี้ตามมาคุยให้หน่อยนะครับ โห้นึกไม่ถึง ทีมงานก้เป็นไปกับมันด้วยเลิกๆไม่เล่นมันละ เจอตุ๊ดเข้า แล้วบอกเคยได้ที่1เวิลอื่นเกรียนๆลาวอย่างนี้นนี้นะ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ทีมงานเขามีวิธีตรวจสอบครับ ไม่ได้ใช้อารมณ์ตัดสินหรือเส้นสายอะไร

ใจเย็น ๆ แล้วคิดก่อนนะครับจะได้ไม่โชว์อะไรออกมา อายคนอื่นเขาครับ

DeletedUser

Guest
-*- ส่งขุน วิเดียวกันโดนแบนหรอครับ (ถามเฉยๆไม่เคยเจอ)

DeletedUser

Guest
ผ่านมาหนึ่งเดือนแล้ว เรื่องพรีเมี่ยมก็คงเงียบ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย :eek::eek:

DeletedUser

Guest
อยากให้เวิล8เป็นการสร้างขุนนางเเบบเก่า(เวิล3)
ถ้ามีอีกมีกระทู้นี่อีกเเเน่ล่ะครับ

DeletedUser

Guest
อยากให้เวิล8เป็นการสร้างขุนนางเเบบเก่า(เวิล3)
ถ้ามีอีกมีกระทู้นี่อีกเเเน่ล่ะครับ

จากที่คุณบอก มีอีกก็มีกระทู้อีก แต่เค้าก็ไม่แก้ แล้วเราจะทำอะไรได้ค่ะ อิอิอิอิ

ทำได้แค่ตั้งกระทู้ เรื่องก็เงียบไป :mad::mad:

บน