แนะนำผู้เล่นใหม่ เรื่องจริงหรือหลอกเล่น

oumfc

คะแนน react
0
หมู่บ้านของ pomzriders 829|870 534

เห็นเป็นกระทู้ปักหมุด ผมนำลิงค์วาง แนะนำผู้เล่นใหม่ แต้ม ทะลุ 500 ไม่เห็นได้พรีเมี่ยมฟรี 5 วัน :confused:

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมก็หาอยู่
เชิญมาคนนึงแล้ว
เคยหาเจอแล้วตอนนี้จะใช้แต่ดันหาไม่เจอ
ถ้าหาเจอแล้วจะมาแจ้งอีกทีครับ

DeletedUser

Guest
ได้เข้าไปที่หน้าแนะนำผู้เล่นดูรึยังครับ

DeletedUser

Guest
หมายถึงว่า
เวลาจะกดใช้พรีเีมียมที่ได้รับอะ
ผมหาไม่เจอ

DeletedUser

Guest
หมายถึงว่า
เวลาจะกดใช้พรีเีมียมที่ได้รับอะ
ผมหาไม่เจอ

กดรับบัญชีพรีเมี่ยมที่ได้ฟรีจากการแนะนำ กดใช้งานได้ที่หน้าแนะนำเลยครับ
แต่คาดว่า หากระยะเวลาผ่านไปนานๆ หากไม่กดใช้ก็จะหายไปครับ (เช่น ผู้เล่นที่แนะนำเลิกเล่น ถูกแบน ฯลฯ)

oumfc

คะแนน react
0
อืม ครับ แสดงว่า ผู้เล่นด้านบน ทะลึ่ง ไม่เข้าเกมส์ ตามลิงค์ที่ผม วางพาดไว้ อาจจะเข้าทางอื่น

คนอื่นที่เข้า แต้มก็ดัน อยู่กับที่ 126 คงเป็นบ้านร้างในไม่ช้า เฮ้อ เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ

บน