แนะนำภาพค้าบ

• ผู้เริ่มกระทู้ nonkung1
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
พอดีมาเจอหน้าจอเกมส์แบบใหม่ ผมงงมากค้าบ ตั้งได้หรือเปล่าค้าบ เพราะว่าแร่ที่เราเคยเห็นมันโดน ไอคอนด้านบนของเกมส์บังไปหมด เลยไม่ค่อยรู้ว่าเราอยู่หมู่บ้านอะไร(ของเราเองนะค้าบ) มันบังจนมองไม่เห็นค้าบ ยังไง บอกวิธีแก้ไขด้วยค้าบ เล่นยากจังค้าบ รบกวนด้วยนะค้าบ ขยับไอคอนให้พ้นชื่อเมืองกะแร่หน่อยก็จะดีค้าบ

DeletedUser

Guest
ให้อัพเดทบราวเซอร์เป็น Internet Explorer เวอร์ชั่น 8 หรือโหลด Mozilla Firefox มาใช้งานแทนครับ
ส่วนตัวผมแนะนำให้ใช้ firefox นะครับ

บน