แนะนำให้มีระบบเสียงจ้า

DeletedUser

Guest
คือว่า เว็บเกมนี้เวลาจะทำการอัพเกรดหรือสร้างกองกำลังอะไรก็ตาม ก็ต้องมีระยะเวลาในการสร้าง
ซึ่งถ้ามีระบบเสียงเข้ามาแจ้งเตือน ก็จะสามารถทำให้ผู้เล่นที่ไม่ได้อยู่ที่หน้าจอหรือหน้าเว็บหลักนี้ได้ทราบ
อีกทั้งยังเพิ่มอรรถรสในการเล่นด้วย เพื่อนๆว่ามั้ย อิอิ ;)

DeletedUser

Guest
เสริมตรงเสียงก่อสร้างได้เปล่าครับ

ส่วนเวลาฝึกทหาร ก็มีเสียงดาบ อิอิ

DeletedUser

Guest
ระบบแจ้งเตือนน่าจะมีแล้วนะครับถ้าสมัครหรือยังไงเนี้ยเขาจะส่งเป็นเมล์แจ้งเตือนไปนะครับ

DeletedUser

Guest
เข้าไปที่ตั้งค่าอ่ะครับ

มันจะมีให้เลือกเเจ้งเตือนทางอีเมลล์

1.สิ่งก่อสร้างที่เสร็จสิ้น
2.โกดังเต็ม

ระบบเเจ้งเตือนที่พูดถึง ใช่อันนี้ป่าวหว่า:confused:

DeletedUser

Guest
เข้าไปที่ตั้งค่าอ่ะครับ

มันจะมีให้เลือกเเจ้งเตือนทางอีเมลล์

1.สิ่งก่อสร้างที่เสร็จสิ้น
2.โกดังเต็ม

ระบบเเจ้งเตือนที่พูดถึง ใช่อันนี้ป่าวหว่า:confused:

แหม้นแล้ว:D:D

DeletedUser

Guest
ผมกะอยู่อีสานตอนบนครับแถวกาฬสินธุ์เด้อจ้า:)

DeletedUser

Guest
โห...ถ้าจะมีระบบเสียงนี่ โหลดแต่ละหน้าที นานเลยนะครับ

DeletedUser

Guest
อาจจะเลือกเปิด / ปิดได้ครับ ยังไงผมจะลองเสนอเข้าไปด้วย คิดว่าถ้าเป็น Flash เสียง คงไม่ใหญ่มากครับ

บน