แผนที่ไม่คำนวนเวลาให้ที่ w2 ใช้พรีเมี่ยม

Mr.Eak

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ตอนนี้ที่ w2 ของผมเข้าแผนที่เอาเมาท์ไปคลิกที่บ้านต่างๆ แต่ไม่มีข้อมูลเรื่องเวลาในการเดินทางขึ้นนะครับ เป็นเพราะอะไรอีกล่ะทีนี้ แต่ผมไม่เข้าใจภาษาที่บอกศัพท์แปลกน่ะครับเป็นคอมพ์มือใหม่ศัพท์ทางคอมพ์ผมไม่ รุ้เลย เอาแบบบ้านๆหน่อยได้ไหมครับจะได้เข้าใจกับเขาบ้าง เรื่องจริงครับขอบอก55555ไงแก้ไขให้ด้วยครับกำลังทำสงครามเลย

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
มีบัญชีพรีเมี่ยมอยู่หรือเปล่าครับ? หากคุณสมบัติของบัญชีพรีเมี่ยมหมดอายุ ไอระยะเวลาและข้อมูลอื่นๆ มันจะหายไปด้วยนะครับ

Mr.Eak

คะแนน react
0
ถามมาตอบไป

มีครับที่w1ใช้ได้ครับ แต่ที่w2 ไม่ขึ้นให้ทั้งๆที่คะแนนก็ยังเหลืออีก 340 พรีเมี่ยม

DeletedUser

Guest
ไปดูที่แผนที่แล้วดูที่ » ตัวเลือกหน้าต่างป็อปอัป ตั้งค่าดียังครับ:):)

Mr.Eak

คะแนน react
0
ไปดูที่แผนที่แล้วดูที่ » ตัวเลือกหน้าต่างป็อปอัป ตั้งค่าดียังครับ:):)

อืมงี้เองมีใครมากดเล่นแหงๆ ขอบคุณมากครับจบล่ะ

บน