โครตเซง รอมาตั้งนานได้ดาบParacelsu

DeletedUser

Guest
อย่างนี้ ไรค่าเลยใช่ไหม

เพราะผมเล่น เอาม้าเบา กับ ม้าธนูบุก
ตั้งรับ เอาหอกกัน ม้าเบา เอาพลธนูกัน พลเดินต่าง ๆ

มันไม่ตรงสายผมเลย โครตเซง รออีก 100

อยากรุ้ ดาบนี้ฝ่่ายตั้งรับ มันกันได้บ้าง

goodknife

Member
คะแนน react
0
แบบนี้ (ไม่สร้างดาบไว้เลย) ถ้าเจอพลธนูบุกไม่แย่หรอครับ = ="

DeletedUser

Guest
โอเคเข้าใจแล้ว ลองไปคำนวนมากแล้ว กันพวกม้าธนุดีจริงๆ ลืมนึกไป

goodknife

Member
คะแนน react
0
ใครใช้พลธนูบุกครับ ดาบใช้กันขวาน - -

ไม่ใช่หมายถึงพลธนูจริงๆนะครับ ผมหมายถึงม้าธนูตังหาก (แบบสายบุก ปั๊มแต่ม้าเบา + ม้าธนูเงี้ย เจอทีน่ากลัวนะ)

DeletedUser

Guest
ไม่ใช่หมายถึงพลธนูจริงๆนะครับ ผมหมายถึงม้าธนูตังหาก (แบบสายบุก ปั๊มแต่ม้าเบา + ม้าธนูเงี้ย เจอทีน่ากลัวนะ)

ครับแต่คุณพิมพ์ว่าพลธนูไงผมก็เข้าใจตามนั้น ส่วนใหญ่คนกันก็หอก ดาบ ธนูล่ะครับไม่มีใครปั้มอย่างเดียวนะผมว่า :p

lind

คะแนน react
0
ไม่เสียหายหรอกครับ ออกจะดี อยากอัพเลเวลก็ส่งสักตัวสองตัวไปตีพวกคะแนนสูง ๆ สิครับ อิอิ

ผมอัพแต่พลดาบครับนะครับ รู้หรือไม่มันกันแมวได้นะ

บน