โจมตีหมู่บ้านคนเถื่อนมีผลอย่างไรหรอครับ

AddTH

คะแนน react
0
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ หมู่บ้านคนเถื่อนที่อยู่รอบๆ บ้านของเราถ้าเราไปโจมตีเขาแล้ว จะมีผลดี ผลเสียอย่างไร ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ผมก็ยังไม่เคยโจมตีหรอกครับ อยากทราบไว้ก่อน พอเข้ามาเล่นครับ

ขอบคุณครับ:)

DeletedUser

Guest
คือเป็นหมู่บ้านที่ไม่มีคนเล่นครับ ระบบจะอัพแต้มให้เอง

แต่ทั้งนี้ต้องไปตีนะครับเขาถึงจะพัฒนาหมู่บ้าน แต่ถึงแค่3พันแต้มโดยประมาณเท่านั้นนะครับ

เป็นหมู่บ้านที่ใช้ปล้นเอาแร่นะครับ ไม่มีกองกำลังอยู่ในหมู่บ้าน ยกเว้นทหารของท่านจะวิ่งชนกำแพงตายเท่านั้นแหละครับ

เพราะทุกหมู่บ้านจะมีค่าป้องกันพื้นฐานของมันอยู่นะครับ

skylinest12

คะแนน react
0
....

ถ้าไม่อยากวิ่งชนกำแพงตายก็สร้างโรงงานแล้นเอาเครื่องกระทุ้งไปด้วย

DeletedUser

Guest
ของผมใช้แมวเอาไปลงโรงตีเหล็ก ตลาด อะไรที่ไม่เกี่ยวกับแร่ลงแมวหมดยกเว้นโกดัง

พ้อยมันจะได้ไม่ถึง3000เอาไปอัพแร่ต่อให้เต็มปล้นได้กระจาย

DeletedUser

Guest
เฮ้ย ระวังกำเเพงเถื่อนด้วยละ ทหารผมตายไปเยอะเเล้ว บางทีระวังทหารในคนเถื่อนด้วย เถื่อนจริงๆ

DeletedUser

Guest
แต่พวกที่เอาทหารไปเรนเฝ้าเนี่ย คิดอะไรอยู่ อยากได้บ้าน อยากได้คะแนน รึอยากเปลืองทหารเล่น
เคยปล้นมาทุกวัน จู่ๆเมืองเถื่อนมีทหารได้ไงเล่นเอาเดือดปุดๆ

จากนั้นก็ทำให้เขาสมใจ อยากพาทหารมาตายก็เชิญ จัดให้

ps. สำหรับผม เมืองเถื่อนจะไม่เอาแกะเอาแมวไปลงมันครับ ปล่อยให้แต้มมันขึ้นนั่นแหละ จะมีตายซักตัวสองตัวก็ปล่อยมันไป
เราปล้นมาได้เยอะกว่านี้ เผื่อวันไหนอยากยึดจะได้ไม่ต้องเสียเวลาสร้าง กว่าจะสร้างได้มันนานน่ะ

บน