โดนยึดหมู่บ้าน แต่สร้างใหม่ไม่ได้

DeletedUser

Guest
คือเพื่อนมีหมู่บ้านเดียว แล้วโดนยึด พอจะสร้างใหม่เกมก็บอกว่า

"ก่อตั้งหมู่บ้านใหม่
หมู่บ้านของคุณถูกเข้ายึดครองโดย
xxx(ชื่อสมมติ) ชาวบ้านบาง
ส่วนของคุณสามารถหลบหนีออกมา
ได้ และต้องการก่อตั้งหมู่บ้านใหม่
ไม่สามารถเริ่มเล่นใหม่ได้
ในช่วงท้ายเกม"

เป็นในเวิร์ด7น่ะ เวิร์ดเพิ่งเปิดครึ่งเดือน จะจบเวิร์ดแล้วเหรอ

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 7 เมื่อผ่านไปสักพักมันจะเริ่มใหม่ไม่ได้ครับ

DeletedUser

Guest
อย่างนี้พวกหน้าเก่าก็หมดสิ้นเล่นต่อเลยน่ะสิครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าให้มาเกิดใหม่ผมว่าเวิลด์นึงมันจะจบช้าเอามากๆอาจจะสักปี-2ปี

DeletedUser

Guest
เห็นด้วยไม่งั้นก็คืนชีพใหม่อยู๋นั้นเเหละ

fluke1994

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เริ่มไหม่ได้นะคับแต่ต้องรอก่อน

fluke1994

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ผมเริ่ม แรกมา เล่นได้ 2 อาทิต แต่แล้วโดนยึด ผมก็รอ ประมาณ 2 เดือนค่อนเล่นได้ แต่เล่นได้ไม่นาน เวิลด์ 8 ก็เปิด

บน