โดนแบนทั้งๆที่ไม่ผิด

DeletedUser

Guest
ผมโดนแปนทั้งๆที่ไม่ผิดอ่ะครับ ระบบเค้าฟ้องว่า

กระทำการส่งกองกำลังเพื่อสนับสนุน หรือโจมตีเป้าหมายเดียวกัน หรือเป้าหมายอยู่ภายใต้การเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ทเดียวกัน ตามกฎข้อที่ §2) ผู้เล่นที่ใช้การเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ทเดียวกัน
pureriku12

นี่เป็นข้อความที่ระบบแจ้งครับ ทั้งที่ผมก็เล่นไอดีเดียวครับ

แล้วคนที่ใช้ด้วยจะเอามากไหนหละครับ ไม่เชื่อก็ตรวจสอบได้เลยครับ

ผมยอมรับไม่ได้หรอกนะครับ ที่จะต้องรับผิดทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิด

แล้วผมเล่นไปบางครั้งก็เด้งรีเฟรชตัวเองซะงั้น จะพิมอะไรตอบใครก็ต้องพิมหลายครั้งเลยครับ

พิมไปแล้วบางครั้งหลุดเลยก็มีครับ ผมถามเพื่อนๆ เพื่อนๆผมก็บอกว่าเป็นเหมือนกันนะครับ

ปล.โปรดตรวจสอบอีกครั้งนะครับ ผมโดนแบนไปแล้วใครจะรับผิดชอบกับความเสียหายที่เกิดขึ้นครับ

บน