โดยเผ่าอื่นก่อกวน

DeletedUser

Guest
keedongclub เอาไอ้หน้านี้ออกไปได้ไหมครับ มันสยอง ;)

pinkpanterman

คะแนน react
0
ผมไม่รู้้นะครับเเต่ผมอยากบอกว่า อย่ามาเกิดใน k47 นะครับ ไม่งั้นคุณไม่่มีสิทธิที่จะเจริญ

(ไม่ได้ล้อเล่นนะอันนี้เป็นความจริง)

ป.ล.อันนี้ผมเเนะนำครับ

จิงเหรออ
:D:D:usword:

DeletedUser

Guest
ก็ น่ะ เราก็ต้อง ทำใจ ถ้ามาเล่นทีหลัง เพราะ อนาเขต เขา ถ้าไม่ใช่เผ่าเขาก็ทำลายหมดแหละ ใครจะ ยอมให้มีศัตรูใน ภาย ภาค หน้ามาตีเขาละ ก็ต้องรีบจัดการ

DeletedUser

Guest
เกมส์ปลูกผักก็มีโจมตีกันน่ะคับ อิอิ

- -*

ไปกินนมนอนดีกว่าน่ะเบื่อพวกเด็กน้อยคิดไว้ใกลเกินกำลัง

อ่า เค้าไม่ได้เรียกว่าโจมตีครับ เค้าเรียกขโมยผัก 5555+ ดีนะที่ผมเคยเล่นอยู่ไม่งั้นตอบไม่ได้แย่เลย:d

b@y1931

คะแนน react
0
เกิดที่ไหนดีที่สุด

ผมว่า เกิดที่ k33 ดีที่สุดแล้ว ไม่มีการโจมตีถ้าคุณไม่ไปตีเขาก่อน

gu tae

Member
คะแนน react
0
ครับ ขอบคุณครับ

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

BBRETROBOY

คะแนน react
0
ไม่รู้นะครับ ผมไม่รุกรานใครอยู่เเล้ว ใครตีผม ผมด่าเเม่ง :) ไม่ใช่ครับ ขอทีมใหญ่ๆคุ้มครองครับ ^^ ผมไม่ทำแบบนั้นหรอก แต่เคยด่าทีม ที่มารุกรานไปครั้งนึง ก็ขอโทษเเล้วกันครับ ตอนนี้ ไม่รุกรานใครเเล้ว อยู่ อย่าง สงบ

DeletedUser

Guest
ผมเห็นใจนครับ น่าจโจมตีแค่ครั้งเดี๋ยวไม่น่าจโจมตีตั้งหลายครั้ง คนเล่นมันท้อใจ ผมก็เคยโดนจนต้องสมัครไอดีใหม่

บน