โบนัสกลางคืน

DeletedUser

Guest
ถ้า เราตีเมืองอื่น เวลา กลางคืน เราได้
1.โบนัสกลางคืนเท่าไหร่คับ
2.แล้วโบนัสกลางคืนจะได้ ตั้งแต่สั่งโจมตี หรือ ไปถึงเป้าหมายคับ
3. แล้วเป้าหมายอยู่ในเวลากลางคืนด้วยจะมีโปนัสป้องกันเหมือนกันเปล่าครับแล้วได้เท่าไหร่

DeletedUser

Guest
1. เราไม่ได้ครับ แต่ฝ่ายป้องกันได้ค่าป้องกัน +100% ครับ -*-

2. ตามข้อหนึ่งครับฝ่ายโจมตีไม่ได้อะไรเลยแต่ฝ่ายป้องกันได้ค่าป้องกัน +100%

3. ได้ค่าป้องกันเพิ่ม 100% ของทหารที่ประจำการณ์อยู่ในเมืองครับ

เช่นมีทหาร 100 ก็เท่ากะมี 200 คน มี 1000 ก็เท่ากะมี 2000 คน -*- ค่าป้องกันพิเศษนี้ไม่มีผลกับเมืองโบนัส และ หมู่บ้านคนเถื่อน

(ผมชอบระบบนี้นะ เพราะไม่ต้องเสียเวลาเฝ้าตอนการคืนเหมือนเกมบราวเซอร์อื่นๆ)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ส่วนใหญ่ผมเป็นมนุษย์กลางคืน ระบบนี้ทำให้ผมแทบบุกใครไม่ได้เลย

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ระบบนี้มีไวเผื่อไล่คนไปนอน อย่าโหมเล่นมาก หุหุหุหุ

DeletedUser

Guest
เที่ยงคืน ถึง เจ็ดโมงเช้าครับ

0.00 น. - 7.00 น.

chickyman

คะแนน react
0
แบบว่าตอนกดสั่งยังไม่00.00น.แต่ไปถึงจุดหมายหลัง00.00น.จะติดโบนัสกลางคืนไหมครับ

บน