โบนัสพรีเมี่ยม100%

neoman007

คะแนน react
0
เทศกาลคริสต์มาสได้ใกล้เข้ามาแล้ว - ชาวบ้านของคุณได้ตกแต่งตลาด ร้องเพลงเฉลิมฉลอง และทำของขวัญให้แก่กัน

และผู้นำของพวกเค้าจะประหลาดใจด้วยเช่นกัน เพราะในวันที่ 25 ถึง 31 ธันวาคมนี้ จะมีข้อเสนอที่ดีมากๆ สำหรับพรีเมี่ยม แซนต้าได้เพิ่มคะแนนให้อีก 100% ไปยังการซื้อคะแนนพรีเมี่ยมใดๆ ฟรี!

ที่ผมสงสัยคือถ้าเราซื้อคะแนน 2500/5000แต้ม แล้วถ้ากดซื้อตอนวันที่25-31ธันวาคม ผมจะได้แต้ม เท่าไหร่ครับ

ขอถามอีกข้อครับถ้าเราส่งขุนนางไปทัพเดียวเลย4ตัวค่าภักดีจะลดเหลือ0หรือคิดเท่ากับขุนนางตัวเดียวครับ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ได้เพิ่มอีก 1 เท่าครับ (x2)

เช่นซื้อ 1,500 คะแนน จะได้รับเป็น 3,000 คะแนนครับ
ต้องซื้อภายในช่วงเวลาดังกล่าวเท่านั้นนะครับ

DeletedUser

Guest
ขอถามอีกข้อครับถ้าเราส่งขุนนางไปทัพเดียวเลย4ตัวค่าภักดีจะลดเหลือ0หรือคิดเท่ากับขุนนางตัวเดียวครับ

ส่งขุนนางไปพร้อมกันในทัพเดียวกัน จะมีผลเท่ากับ ส่งแค่ 1 ตัวครับ ฉะนั้นส่งพร้อมกันไม่มีประโยชน์ครับ ส่งแค่ 1 ทัพ 1 ตัวก็พอ

DeletedUser

Guest
เซ็งเลยมีตุนกระเป๋าตั้งหลายพันคะแนนอยู่ตอนนี้ จะซื้อดีไหมเนี้ย:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

DeletedUser

Guest
ว่ากำลังจะมาถามพอดีเรื่องนี้

สรุปว่า คะแนนพรีเมี่ยม *2 สินะงับ

น่าจะเขียนให้เครียก่านี้นิดนึง 555+

จะได้รีบซื้อในช่วงเวลา

ถามอีกเรื่องนึงครับ จำกัดจำนวนครังหรือเปล่า

ถ้าผมซื้อซัก 10 ครั้งไรงี้ มันจะได้ *2 ทั้ง 10 ครั้งหรือเปล่าครับ

หรือได้แค่ครั้งแรกครั้งเดียว

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ถามอีกเรื่องนึงครับ จำกัดจำนวนครังหรือเปล่า

ถ้าผมซื้อซัก 10 ครั้งไรงี้ มันจะได้ *2 ทั้ง 10 ครั้งหรือเปล่าครับ

หรือได้แค่ครั้งแรกครั้งเดียว

ไม่จำกัดจำนวนครั้งครับ แต่จะต้องทำการซื้อให้เสร็จสิ้นก่อน 23:59 ของวันที่ 31 ธันวาคม 53 ครับ
ปักหมุดกระทู้นี้แล้วนะครับ หากหมดช่วงกิจกรรมจะขอเอาหมุดออกนะครับ

ขอให้สนุกกับเกมไทรบัลวอส์เวอร์ชั่น 7
และเมอรี่คริสต์มาสผู้เล่นทุกท่านมา ณ ที่นี้ครับ

ท่านชาย ขอให้มีแฟนสวยดังใจหวัง
ท่านหญิง ขอให้มีแฟนได้ดังใจ
:)

บน