โปรดอ่านก่อนโพสต์ในหมวดนี้ครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
หมวดนี้ตามชื่อครับ "นอกเรื่อง" อะไรที่ไม่เกี่ยวข้องกับ ไทรบัลวอรส์ สามารถโพสต์ได้ที่หมวดนี้ครับ ถ้าจะถามคำถามเกี่ยวกับเกมส์ หรือแนะนำเกี่ยวกับเกมส์ ใช้หมวดด้านบนนะครับในหมวดนี้โพสต์เรื่องราวที่ไม่เกี่ยวข้องเท่านั้น เช่น หนัง เพลง ข่าวสารบ้านเมือง ต่างๆ โดยมีกฎอยู่ 2-3 ข้อดังนี้นะครับ

1) ห้ามโพสต์เรื่องการเมือง ผมไม่อยากเห็นคนทะเลาะกันครับ
2) ห้ามโพสต์เรื่อง สถาบันต่างๆ ชาติ ศาสนา ฯลฯ ไปในทางที่ไม่เหมาะสม
3) ห้ามโพสต์เรื่องผิดกฎหมายต่างๆ เช่น การพนัน ด่าว่า วิจารณ์คนอื่น เป็นต้น
4) โฆษณาต่างๆ ขออนุญาตลบนะครับ ยกเว้นเป็นสิ่งที่ดีต่อสังคม หรือไม่มีเจตนาจะหารายได้ ฯลฯ ครับ

ง่ายๆ ครับ หากมั่นใจว่าทำได้ ก็โพสต์ได้เลยครับ ทั้งนี้ผมขอสงวนสิทธิ์ในการลบ แก้ไข ย้าย หรือลงโทษ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน