โพลสำหรับการปิดเวิลด์ 1

DeletedUser

Guest
เนื่องจากขณะนี้สถานการณ์ในเวิลด์ 1 ค่อนข้างที่จะไปในทางที่สงบแล้ว และมีผู้เล่นจำนวนหนึ่งได้ขอให้ทีมงานพิจารณาปิดเวิลด์เข้ามา หลังจากที่ตรวจสอบเงื่อนไขเบื้องต้นคืออัตราส่วนการยึดครองที่ค่อนข้างสูงถึง 60% ดังนั้นทีมงานจึงจะเปิดโหวตให้ผู้เล่นในเวิลด์ 1 เลือกที่จะปิดเวิลด์หรือไม่

โดยทีมงานจะเปิดโพลในช่วงอาทิตย์นี้เป็นเวลา 7 วันนับจากวันที่เปิดโพล (จะแจ้งให้ทราบที่นี่หลังจากเปิดโพลแล้วอีกครั้ง) ซึ่งจะมีสองคำตอบให้เลือกคือ
1. ต้องการให้ดำเนินการปิดเวิลด์
2. ต้องการให้เวิลด์เปิดต่อไป

โดยนับคะแนนจากผู้ที่ลงคะแนนภายใน 7 วันดังกล่าว หากคำตอบใดคำตอบหนึ่งเลยจากอีกคำตอบ 5% ถือว่าคำตอบนั้นชนะไป เช่น ผู้โหวต 200 คน โหวต a 105 คนและ b 95 คน จะถือว่าโหวต a ชนะไปนะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบและโปรดออกเสียงในอีก 1-2 วันข้างหน้าครับ

ทีมงานไทรบัลวอรส์

DeletedUser

Guest
เลื่อนเปิดโพลเป็นวันพุธที่ 8 สิงหาคมนี้นะครับ ซึ่งจะเปิดเป็นเวลา 1 อาทิตย์หลังจากเปิด ทีมงานจะประกาศแจ้งอีกครั้งที่นี่และส่งจดหมายในเกมส์ให้ทราบ

ขออภัยในความล่าช้าครับ

DeletedUser

Guest
ขณะนี้โพลสำหรับเวิลด์ 1 เปิดแล้ว โปรดออกเสียงในเมนูการตั้งค่า -> โพล
โพลจะปิดในวันที่ 2012-08-15 17.00 น.

จะประกาศผลภายในวันที่ 18 สิงหาคม 2012

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest

ผลโพลนะครับ ส่วนขั้นตอนต่อไปจะแจ้งให้ทราบต่อไป ว่าต้องทำยังไงอย่างไร ภายในอาทิตย์นี้หรือช้าสุดก่อนอาทิตย์หน้าครับ

ขอบคุณครับ

บน