โพลเพิ่มเติมสำหรับการจบเวิลด์ 1

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ,

เนื่องจากหลังจากผ่านมาสักพักหลังจากที่ทีมงานแจ้งเงื่อนไขการจบไป ตอนนี้ถึงช่วงเวลาที่ทีมงานจะเร่งให้เวิลด์ 1 จบเร็วขึ้นโดยทีมงานจะทำโพลดังนี้ให้ท่านโหวตในเกมส์ (เมนู -> โพล)

1. ลดราคาขุนนางลง 25% ต่อเดือนจนกว่าจะเหลือเพียง 25% และปิดระบบขวัญกำลังใจ
2. ลดราคาขุนนางลง 25% ต่อเดือนจนกว่าจะเหลือเพียง 25% เท่านั้น
3. ลดราคาขุนนางลง 20% ต่อเดือนจนกว่าจะเหลือเพียง 20% และปิดระบบขวัญกำลังใจ
4. ลดราคาขุนนางลง 20% ต่อเดือนจนกว่าจะเหลือเพียง 20% เท่านั้น

ซึ่งทีมงานจะเปิดโพลให้ช่วงอาทิตย์นี้ จะส่งจดหมายแจ้งในเกมส์ให้อีกทีครับ และเปิดโพลถึงวันที่ 29 ตุลาคม และจะเริ่มทำตามผลโหวตที่ชนะในวันที่ 1 พฤศจิกายน เพื่อให้ง่ายต่อการนับลด % ทุกเดือน ทั้งนี้หากลดลงไปถึงขีดสุดแล้ว ยังยากอยู่ทีมงานก็จะหาวิธีการอื่นๆ เพื่อช่วยให้ปิดเวิลด์ให้ได้ต่อไปครับ

ในระหว่างนี้ทีมงานได้ปิดไม่ให้เริ่มเล่นใหม่ (สำหรับการสมัครเข้าเวิลด์ปิดไปนานแล้ว) ในเวิลด์ 1 ด้วยเช่นกันเพื่อความง่ายในการจบครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน