โรงม้าในฝัน

• ผู้เริ่มกระทู้ Thanwa1990
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
คือในโรงม้าน่ะครับ.
ผมว่าน่าจะมีม้าลากเกรียนด้วยก็ดีน่ะครับ
คือ ประมาณว่าเวลาออกปล้นสะดมม้าลากเกรียนช่วยให้ใสทรัพยากรได้มากขึ้น..

DeletedUser

Guest
แล้วมันก็ต้องช้าลงน่ะครับตามความเป็นจริง ใส่ได้มากมันก็ต้องช้าลงมากเช่นกัน ว่าแต่ม้าลากเกรียนนี่เป็นยังไงเหรอ

มัดคนหัวเกรียนแล้วผูกเชือกลากเหรอครับ 555

DeletedUser

Guest
มันไม่ใช่ม้าลากเกวียนเหรอครับ 555

DeletedUser

Guest

DeletedUser

Guest
ลากเกรียนก็ดีครับ เอาไปเยอะๆเลยยิ่งดี

DeletedUser

Guest
สงสัยต้องส่งไปต่างประเทศพิจารณาแล้วล่ะครับ ลากซะเกรียนหมดเมืองเลย^^

DeletedUser

Guest
คือ ถ้าทหารยังบรรทุกแร่ได้ ผมคงไม่อัพม้าลากเกวียน เพราะว่าเกะกะ จะใช้รับก็ไม่ได้ โจมตีก็ไม่ได้ อัพเสียข้าวสุก หุหุ

DeletedUser

Guest
....

เกรียนมีเรื่อยๆ ลากเท่าไรก็ไม่หมด :p:p

ถ้ามันโดนฆ่าตายหมด ทำไมมันยังเกิดใหม่ได้

เรื่องของเรื่องเชื้อเกรียนไม่มีวันสูญพันธุ์ไปจากโลกใบนี้

DeletedUser

Guest
ถ้ามีม้าลากเกรียนพลังโจมตี 5 ขนเสบียง 300 ป้องกัน 5 ดีไหมเอ่ย

DeletedUser

Guest
เขียนผิดแค่หน่อยเดียวเอง ล้อกันเหลือเกิน
(ถ้าเขียนถูก แล้วมันจะฮา.เหรอ ก๊ากกกกกๆๆๆ)

บน