ใครจะครอง k73

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
ตอนนี้ยอมรับเผ่า ST@Sia มาแรงในภูมิภาคนี้แต่ อีกไม่นานหรอก อิ..อิ.:D

DeletedUser

Guest
มันก็จิงของท่าน เผ่าผม ไม่นานก็คงไม่ได้ครอง k73 หรอก เพราะ สมาชิคส่วนใหญ่ อยู่ k74 นะ และ k73 เผ่าเราก็มีไม่กี่คนนะ ^__^

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
อิ อิ

ได้ข่าวว่าตอนนี้ k73 วุ่นน่าอยู่เกิดสงครามเย็น ระหว่างเทพนินจา :uaxe: 1pz อะ
แต่ส่วนใหญ่ที่เห็นๆผมว่าเทพนินจาเอาอยู่ :cool:

DeletedUser

Guest
ผมอยู่ K74 เผ่า TOW กำรีบขยายตัว กลัวเผ่า ST@Sia ขนาด 74 ยังได้ที่ 1 73 เพิ่งรู้ได้ด้วย ต๊ายเเล้ว :eek:

DeletedUser

Guest
กลัวไรรรผมบิวอยุunมีไรเจอได้ 74ไม่เอา เอาแต่75 76 77 85 86 32 34 65 66 อิ อิไม่ติดอันดับ1ไม่เปนไรขอแค่ติด1-10ก็พอ

DeletedUser

Guest
73 น่าสนใจนะครับ แต่มัแยู่ห่างมากไปหน่อย แต่ 72 พวกผผมจะลงไปแน่นอนครับ

DeletedUser

Guest
ของผมโดนประกาศนานละครับ เเต่ยังไม่มีคนมาตีไกลกันมากมาย

DeletedUser

Guest
ตอนนี้dsiเข้าสหภาพr@แล้วครับเริ่มจะแข็งแกร่งแล้ว

DeletedUser

Guest
เเต่สาขามีสาขาของdsiหนีมาตั้งเผ่าใหม่นะครับ

บน