ใครพอรูสภาพศึกMS,DHM Vs Sing บ้างคับ

gensis

คะแนน react
0
ใครพอรูสภาพศึกMS,DHM Vs Sing บ้างคับ โดยเฉพาะMSกับSingนี้เห็นว่า

เป็นไม้เบื่อไม้เมากันมานานแล้วด้วย ดูจากแผ่นที่แล้วMSมีแค่ทวีปเดียวเอง

ส่วนSingนี้มากมายจริงๆ อยากรู้ว่ารบกันไปถึงไหนแล้ว

DeletedUser

Guest
- -

วันไหน เผ่าไหนหายไปจากแผนที่ก็เผ่านั้นละครับไปเเล้ว :)

RPGMAN

คะแนน react
0
ใครไปถึงใหนไม่รู้ แต่ข้างบ้านผมแดงให้เต็มไปหมดเลย จะย้ายบ้านหนีก็ไม่ได้ เลยต้องอยู่แบบเจียมตัว กลัวสีแดงข้างๆ มาตี

DeletedUser

Guest
- -

อิอิ

สงครามก็ประมานนั้น ยุ ละ

ผมเห็นจุดแดงผมก็กลัวนะ แต่ผมเห็นจุดสีน้ำเงินอยู่ด้วยผมอุ่นใจดี ;)

DeletedUser

Guest
แต่สีม่วงนี่ดิ ไม่ค่อยอยากเห็นเท่าไหร่ เพราะไม่รู้อนาคตอะไรเลย ว่าเค้าจะเปลี่ยนเป็นสีอะไรในวันข้างหน้า อิอิอิ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ใครไปถึงใหนไม่รู้ แต่ข้างบ้านผมแดงให้เต็มไปหมดเลย จะย้ายบ้านหนีก็ไม่ได้ เลยต้องอยู่แบบเจียมตัว กลัวสีแดงข้างๆ มาตี

เหอะๆๆพอกับที่ข้างบ้านผมเลย แดงเต็มไปหมด เลือกไม่ถูก
ไม่น่าเกิดมาเก่งกับ(บ้านคนเถื่อน)เลือกได้เลยแหะ <<<<<<ไม่ใช่ นโยบายเผ่าผม

บ้านคนเถื่อน ต่อให้มีคะแนนเกินหมื่น ยังไม่ยึดเลย ตีไปก็เท่านั้น
สู้ตีบ้านที่มีเรนหนาๆสะใจกว่าหุหุ
:d:d:d:d:d:d:d

DIFZA

Member
คะแนน react
0
โหดจังครับ เหอะๆ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง
เรื่องสงครามก็เข้ามาเช็คเป็นระยะๆก็ปกติไม่มีอะไรมากต่างฝ่ายรุกรับเท่ากัน
ส่วน ms ตอบโต้มั่งก็ได้ครับ ไม่ใช้ว่าหนีเข้าเผ่าอื่นกันหมดคราวที่แล้วก็ไปตั้งเผ่า samura พอหลังๆไปเข้ากับ ass กับพวกsc

DeletedUser

Guest
อ่า นะ ^^ ผม ก็ ไม่ รุ้ สึก ว่า มี คน หนี น้า ~
เห็น เเต่ ผู้ เล่น ที่ มา จาก เผ่า อื่น อยุ่ เเล้ว หน่ะ ที่ ย้าย ไป ก้ คง กลับ ไป หา เผ่า มั้ง
ส่วน ผู้ เล่น ที่ ตอบ โต้ ก้ มี นี้ ครับ ^^"
ผม ก็ ไม่ ค่อย รู้ อะ ไร ซะ ด้วย สิ๊ :rolleyes:

DeletedUser

Guest
แถวบ้านผมจุดแดง ชอบกลายเป็นเมืองเถื่อน
สงสัยช่วงนี้คนเบื่อไปเล่นเกมอื่นเยอะ

Aploy

คะแนน react
0
เป็นไงผมไม่รู้ แต่ถ้าดูจากDHM ยึดบ้าน สหภาพSinges ก็ห่างกันไกล

ส่วนใครห่างใคร ก็ต้องติดตามกันเอาเอง

DeletedUser

Guest
แต่สีม่วงนี่ดิ ไม่ค่อยอยากเห็นเท่าไหร่ เพราะไม่รู้อนาคตอะไรเลย ว่าเค้าจะเปลี่ยนเป็นสีอะไรในวันข้างหน้า อิอิอิ

:D เห็นด้วยอย่างเเรงครับ...ก็ขออย่าได้เปลี่ยนเป็นสีแดงก็แล้วกัน

DeletedUser

Guest
ผมพอรู้เรื่องนึงครับ มันส์ดีครับ หนุกดี ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :p

DeletedUser

Guest
อ่ะ หวัดดีครับ

หวัดดีเช่นกันครับ โทดทีครับไม่ได้ทักไป เห็นมาอยู่แถวผมนานละครับ(.....มาแล้วdhm) เห็นชื่อหมู่บ้านในเกมส์อ่ะครับ อิอิอิอิอิ :D

Aploy

คะแนน react
0
อ่ะ หวัดดีครับ
หวัดดีเช่นกันครับ โทดทีครับไม่ได้ทักไป เห็นมาอยู่แถวผมนานละครับ(.....มาแล้วdhm) เห็นชื่อหมู่บ้านในเกมส์อ่ะครับ อิอิอิอิอิ

ผมก็เห็นๆบ้านของคุน Dif เขายึดเพื่อนเขามา ที่เป็นคนเถื่อนคะแนน 2-3พันอ่ะ่คับ

ผมชอบติดตามstory คุณDif อ่ะคับ พี่เขาเปน idol ลองรองจาก พี่หว่องซาเวีย

DeletedUser

Guest
ผมก็เห็นๆบ้านของคุน Dif เขายึดเพื่อนเขามา ที่เป็นคนเถื่อนคะแนน 2-3พันอ่ะ่คับ

ผมชอบติดตามstory คุณDif อ่ะคับ พี่เขาเปน idol ลองรองจาก พี่หว่องซาเวีย

555+ เขามี IDOL ที่มากความสามารถ และควรแก่การได้รับการเทิดทูนกันจัง

ผมยังหา IDOL ไม่เจอเลยอ่า จะได้ติดตาม story กับเขาบ้าง

บน