ใครรู้ช่วยตอบทีครับ

nonghunt

คะแนน react
0
คือว่าผมไม่สามารถผลิตทหารได้อีกน่ะครับมันบอกว่าฟาร์มเต็ม ซื้งผมก้ออัปฟาร์มแล้วตอนนี้ฟาร์มก้อไม่สามารถอัปเพิ่มได้อีกผมจะทำยังไงถึงจะผลิตรทหารได้อีกครับเห็นคนอื่นเวลาเขาโจมตีกันมีทหารหกถึงเจ็ดพันคนแต่ของผมมีแค่สองพันกว่าคนทำไมถึงเป็นแบบนั้นครับผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ฟาร์มเต็มที่ เลเวล 30 นะครับ (24,000 หน่วย)
ส่วนที่คนอื่นมีกัน 7,000 กว่าตัว ก็คงเพราะ เป็นทหารที่ใช้ฟาร์มสร้างเพียง 1 ตัวต่อ 1 หน่วยฟาร์ม
ของคุณคงเป็นม้าครับ ถ้าเป็นม้าเบา ก็ 1 ตัวใช้ 3 หน่วยฟาร์มแล้ว
ก็จะได้เพียงพันกว่าสองพันครับ

ส่วนถ้าสุดเลเวล 30 แล้ว ก็ต้องยืดหมู่บ้านเพิ่มครับ

บน