ใครอยู่ k66 บ้างอ่ะครับ

akanithaha

Member
คะแนน react
0
ผมอยู่ พิกัด 630|641 K66

อย่ามาปล้นน้าผมยังอยากจะนอนอยู่

เข้ามาทักกานบ้างเน้อจดหมายอย่างเดียวนะครับ

ทหารผมไม่เอาน้า:p

DeletedUser

Guest
ตอบกลับ k66 พิกัด (679|648) ใกล้กันทีเดียว

อย่าส่งทหารมาละ เพิ่งจะหัดเล่น ทักทายกันนะจ๊ะ :d

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ไม่เป็นไรครับ เราแค่แวะไปปล้นเอง ช่วยใช้ทรัพยากรให้ หุหุหุ:p

DeletedUser

Guest
ฮี่ๆ รู้สึกว่า 5 วันที่คุ้มครองนี้โชคดีจริงๆ

akanithaha

Member
คะแนน react
0
พร้อมให้ปล้นยังหว่าแถวๆบ้านปล้นไม่ได้แล้วเค้าสร้างไม่ทัน

อิอิล้อเล่นน้า

AthenE

คะแนน react
0
สว้สดีครับ เราก็อยู่ที่นั้นเหมือนกาน พึ่งเล่น อ่ะ ว่างๆก็สงจดหมายมาทักทายกันได้น้า ส่งทหารมาเยี่ยมนี่ไม่ต้องเอามาเลยนะ
แถวๆเรานี่มีใครตั้งแก๊งก็ชวนมาด้วยนะ เราอยู่

682/667

K-You-Y

คะแนน react
0
อยากบอกว่า

เราอยู่ k 67 อะ

แค่1ทวีปเอง
เจอปล้นก็ทักทายได้นะอิอิ(เราไม่ปล้นข้ามทวีปหรอกแค่7ตารางก็หน่อยแล้ว)

แบมวี

คะแนน react
0
เราช่วยได้

เราช่วยให้นายเป็นโปรได้นะมีอะไรก็ส่งทูตมาหาเราเป็นพันทะมิตกันเราจะสอนให้ถ้าเกิดนายประติเสตเราอาจยกกองกำลังไป ระหว่าง ไปปล้นกับไปยึดเมืองเรือกดีๆนะจะให้สอนหรือไม่ให้:cool:

ekaloss

คะแนน react
0
อยู่ K65/K66 ด้วยเหมือนกัน Ekaloss แห่งเผ่า M2 ใครสนใจเข้าเผ่า ติดต่อได้ครับ

แก้ไขล่าสุด:

darkprinc

คะแนน react
0
หาเพื่อนไปร่วมงานที่เวิลด์3

ผมหัวหน้า เผ่า T.KRJ เวิลด์1 อยากหาเพื่อนจำนวนห้าสิบคนไปร่วมงานกันที่เวิลด์3ไครสนจัยติดต่อได้นะคับ แต่เวิลด์1ตอนนี้รบกับDes. และCWอยู่

บน