ใครเคยฆ่าขุนพลที่ใส่ไอเทมสอดแนมได้บ้าง

DeletedUser

Guest
คือเราตั้งรับอยุ่ แล้วโดนขุนพลใส่ไอเทมสอดแนมมา เราจะฆ่าได้่ยังไง ใครเคยฆ่าบ้าง

ผมเอาของเพื่อนผมไปสอดแนม ไม่เห็นจะตายสักทีเลย

DeletedUser

Guest
เขาจะตายด้วยม้าสอดแนมเท่านั้นครับ
และเขสต้องมาตีเราหรือยังไงไม่รู้เราไม่เคยอะ

DeletedUser

Guest
เราก๊ต้องมีม้าสอดเเนมเหมือนกัน ละครับ สัก200ตัวถึงจะฆ่าได้

เเต่ถ้าทางเข้าส่งม้าสอดเเนมมา 300ขุนพลใส่กล้องด้วยอย่างน้อยก๊ต้องมีม้าสอดเเนมที่บ้าน 400 ตัวก๊น่าจะพอ ยิ่งม้าสอดเเนมเรามีมากกว่าเค้า ก๊ยิ่งดี

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
คือขุนพลใส่ กล้องจะตาย ตัวสุดท้ายเลยครับ ต้องมีม้าสอดแนมเยอะกว่า2เท่าอะจะ ชัวมากว่า

บน