ใครเคยเล่นเกมส์ Grepolis

DeletedUser

Guest
ผมอยากรู้ว่าถ้าเราจะยึดฟาร์มหลังที่ 3 ขึ้นไปนี่ต้องทำยังไงเหรอครับ หาวิธียึดไม่ได้สักทีแหะ

DeletedUser

Guest
ถ้ายังไม่ได้วิจัย slinger อย่าเพิ่งไปยึดครับ ไม่อย่างนั้นตายฟรีครับ

DeletedUser

Guest
ตอบกลับเรื่องGrepolis

ขอถามหน่อยครับ slingerที่ว่า มันคือ อะไรครับ:confused:

DeletedUser

Guest
ตอบกลับเรื่องพลเหวี่ยงหิน

แล้วทำไมต้องใช้ล่ะครับ:confused:

DeletedUser

Guest
ก็อย่างที่คุณเจบอกแหละตายฟรี เพราะ หลังที่ 3 มันมี slinger ซึ่งพลังโจมตีสูงแต่พลังป้องกันต่ำเราก็เลย ต้องตีด้วย slinger

DeletedUser

Guest
ตรงเลยเซ็นผมเลยจะได้เกิดใกล้ๆกัน

DeletedUser

Guest
เคยเล่นครับ ผมเล่นเวิลด์แอลฟ่า1 ชื่อ ธาม123456ครับ:p

DeletedUser

Guest
เห็นบอกว่าเคยเล่น ผมก็คิดว่าเลิกเล่นไปแล้ว

DeletedUser

Guest
ผมว่าเกมส์มันไม่มีความสนุกเลยอ่ะ อะไรก็ไม่รู้มากมายไปเล่นเกมส์ปลูกผักในเฟสยังสนุกกว่าอีก
ไม่ต้องมาม่ากับผมนะ ผมว่ามันไม่สนุกสู้ไทรบัลไม่ได้เลย

DeletedUser

Guest
ผมว่าเกมส์มันไม่มีความสนุกเลยอ่ะ อะไรก็ไม่รู้มากมายไปเล่นเกมส์ปลูกผักในเฟสยังสนุกกว่าอีก
ไม่ต้องมาม่ากับผมนะ ผมว่ามันไม่สนุกสู้ไทรบัลไม่ได้เลย

ถูกต้องแล้วครับ ผมว่าเกมมันช้าและมันมีอะไรจุกจิกมากจนเกินไปครับ:):):)

DeletedUser

Guest
เล่นเเล้วเลิกไปล่ะครับ กว่าจะโตได้ ยุ่งยากมาก ฟังชั่นเยอะะจัด

บน