ใครเป็นบาง

DeletedUser

Guest
คือผมเริ่มเล่นเกมนี้ครั้งแรก สามารถกดอัพบ้านได้ 5 คิว และก็เงินเริ่มต้นสามารถอัพได้หลายอย่างเลย แมพก็ ใหญ่ สรุปคือ เหมือนได้พรีเมียม ตั้งแต่เริ่มเล่น แต่อยู่ผ่านไปสักเดือน หด หมดขนาดแมพ ขนาดคิว เหลือ 2 เกิดอะไรขึ้นกับผมมม

DeletedUser

Guest
ตอนผมเล่นครั้งแรกตรงข้ามกับคุณเลย
พอเล่นไปสักพักมีคะแนนห้าร้อยจึงเริ่มเหมือนคุณ ประมาณเจ็ดวันก็เหมือนตอนแรกครับ

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
ก็ผู้ที่เริ่มเล่นช่วงนี้จะได้ พรีเมี่ยมฟรีไงคับ7วันมั้งนะ

จากสร้างสิ่งก่อสร้างเยอะๆก้จะเหลือ2อะพอหมดพรีเมี่ยม:)

DeletedUser

Guest
ถ้าสมัครผ่านเว็บ Partner ของเรา ก็จะได้รับฟรีพรีเมี่ยม 14 วันตั้งแต่เริ่มเกมส์ครับ

บน