ใครเป็นศัตรูกับ As One บ้างครับ

what is my name

คะแนน react
0
ตอนนี้มีปัญหากับ
As One. เป็นสาขาหนึ่งของเขาครับ อยู่ K75
ใครพอรู้ว่าเขาเป็นศัตรูกับใครบอกทีครับ

DeletedUser

Guest
As one เขามีศัตรูไม่มากครับ แต่น่าจะไม่มีมิตรเลย เพราะเข้าขึ้นไม่รับมิตร และNAP เลยแต่อย่างใด ครับ

Bleach.

Member
คะแนน react
0
ใครเป็นศัตรูกับ as one บ้างครับ

--------------------------------------------------------------------------------
as one. เป็นสาขาหนึ่งของเขาครับ อยู่ k75
ใครพอรู้ว่าเขาเป็นศัตรูกับใครบอกทีครับ

ใครโดนตีนั้นแหละ ศัตรู 555

DeletedUser

Guest
As one เขามีศัตรูไม่มากครับ แต่น่าจะไม่มีมิตรเลย เพราะเข้าขึ้นไม่รับมิตร และNAP เลยแต่อย่างใด ครับ

as one มีพันธมิตร ๕๐+ เผ่าแล้ว จะให้เขารับไปถึงใหนกัน ละ

และมีศัตรู แค่ ๖ เผ่า เนี่ย นะเกือทั้ง เวิล....

Bleach. ได้อยู่แถวหน้า ของ SBS เลย นะ คุณชายอู๋

จะไม่รู้จักรได้ไง อยู่เผ่านี้ไม่ใช้หรอ

นายนี่ พ่อมหาจำเริญ จริงๆ เลย นะ ค๊ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

Bleach.

Member
คะแนน react
0
as one มีพันธมิตร ๕๐+ เผ่าแล้ว จะให้เขารับไปถึงใหนกัน ละ

และมีศัตรู แค่ ๖ เผ่า เนี่ย นะเกือทั้ง เวิล....

Bleach. ได้อยู่แถวหน้า ของ SBS เลย นะ คุณชายอู๋

:cool: หน้าจุดแดงมากก่าคับ องค์หญิง สุดา เล่นยากเหมือนกันนะเนี่ย
ถ้าไม่มีโบสถ์เนี่ย

Phathaweekarn

คะแนน react
0
As One. เป็นสาขาหนึ่งของเขาครับ อยู่ K75

ใครเป็นศัตรูของ As One ผมไม่รู้ ผมอยู่ K65 ไม่ได้เป็นศัตรูกับ As One ก็ยังโดน As One ตีอยู่เนืองๆเลย

DeletedUser

Guest
ใครโดนตีนั้นแหละ ศัตรู 555

:Dสวัสดีครับศัตรูของผมและมิตรทั้งหลายครับเวิล5นี้งานเข้าเต็มๆแล้วก็ขึ้นas oneสาขานึงเป็นศัตรูไปแล้วด้วยครับเราเลือดหมาป่าสาขา8ไม่มีวันยอมแพ้เด็ดขาด

บน