ใครเล่น Tribal Wars บนมือถือบ้าง?

DeletedUser

Guest
เท่าที่ดูๆ อย่างแรกเลยผมว่าจอใหญ่ดีสุด ตอนนี้ตัวเลือกผมเหลือแค่กะปอมกะไอโฟนแล้ว

simon99

คะแนน react
0
ผมก้อเล่นครับ

ผมก็เล่นในมือถือเหมือนกัน เล่นกับ Nokia XP5530 ก็OK!นะ

แต่อย่างว่าอะช้า . . . .

แต่มันก็พอแก้ขัดได้ อ่านะ อิอิ

DeletedUser

Guest
โทรศัพท์งี้ถ้าบางเครื่องแพงมากขอแนะนำซื้อNote bookทีเดียวเอาแรงๆไปเลย ใช้เน็ตซิมโทรศัพท์เอา ถ้าคิดว่าสื่อสารกันยากก็ซื้อโทรศัพท์เครื่องละ990คู่กันไป^^

boynanaza

Member
คะแนน react
0
ใช่ครับถูกต้อง ต้องใช้พรีเมียมเล่นครับ

ไม่จริงผมไม่ใช่พรีเมี่ยมยังเล่นได้ ลื่นปรืดๆเวลาออกไปข้างนอกก็ BB นี่ละครับ

ของโปรของ Dtac ไวดีนะครับ กลับเข้าบ้านก็ออนในคอม ยืนยันทำได้ทุกอย่างครับ

ตอบฟอรั่มเผ่ายังได้เลย อาจจะช้ากว่าคอมหน่อยแค่นั้นเอง

ปล.ยืนยันไม่ใช่พรีเมี่ยมเล่นได้

DeletedUser

Guest
พรีเมี่ยมจะมีหน้าตาสำหรับบนมือถือโดยเฉพาะ ส่วนพวกไม่ใช่พรีเมี่ยมก้ใช้หน้าตาธรรมดาแบบเล่นบนคอมครับ เวลาเลื่อนๆอะไรยังไงมันจะลำบากนิดนึงเพราะติดที่ขนาดของจอ

แต่ผมใช้ E63 เล่นบน Opera Mobile ก็ลื่นไหลสะดวกดีครับ

DeletedUser

Guest
nokia รุ่นที่เป็น symbian ไม่ใช่ touch screen จะเร็วกว่ามาก (touch screen cpu 400+ ไม่ใช่touch screen 600 mhz) แต่ต้องรุ่นใหม่ๆนะถึงจะเร็ว เก่าๆก็พอได้ เอาจริงๆ ตอนนนี้เวลาไปนอกบ้านใช้ 2220 slide ต้องใช้ภาพรวมหมู่บ้านแบบคลาสสิก หมู่บ้านฟาร์มก็ต้องจดพิกัดไว้ นอกนนั้น ก็สะดวกดี

boynanaza

Member
คะแนน react
0
พรีเมี่ยมจะมีหน้าตาสำหรับบนมือถือโดยเฉพาะ ส่วนพวกไม่ใช่พรีเมี่ยมก้ใช้หน้าตาธรรมดาแบบเล่นบนคอมครับ เวลาเลื่อนๆอะไรยังไงมันจะลำบากนิดนึงเพราะติดที่ขนาดของจอ

แต่ผมใช้ e63 เล่นบน opera mobile ก็ลื่นไหลสะดวกดีครับ

แก้ไขนิดนะครับ ถึงไม่ใช่พรีเมี่ยวมันก็มีโหมดเวปมือถือกับโหมดเวปปรกติให้เลือกครับ

ส่วนพรีเมี่ยมมานก็จะมีหน้าตาขอมันอีกต่างหากทำให้ดูง่าย(ส่วนตัวคิดว่าพรีเมี่ยมดูบน

มือถือยาก)

บน