ใช่บั๊คของเกมส์หรือไม่

DeletedUser

Guest
ก่อนโดนโจมตีผมได้กดอัพเกรดกำแพงไปเพื่อใช้ทรัพยากรให้หมด ซึ่งกำแพงนั้นระดับค่อนข้างสูงเลยทีเดียวใช้ทรัพยากรมาก พอโดนโจมตี กำแพงโดนทำลายลดไป 3 ระดับ ฟาร์มลดไป 3 ระดับ ตอนนั้นผมทำอะไรไม่ได้เพราะฟาร์มลดระดับ จึงกดยกเลิกการผลิตกำแพง .................

แต่แล้วทรัพยากรไม่ได้คืน ซึ่งสองครั้งที่กดไปคิดว่าสามารถสร้างม้าเบาได้หลายร้อยตัวเลยทีเดียว เป็นบัครึเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่มันมีชี้แจ้งกรณีแบบนี้ตรงไหนในเวป :confused:

DeletedUser

Guest
อืม น่าคิดครับ
รอคุณโทนี่มาตอบดีกว่าครับ
^ ^

DeletedUser

Guest
ที่ไม่ได้คืนนี่ ไม่ได้คืนทั้งหมดเลยหรอครับ หรือว่าได้คืนแต่ไม่ครบ?

DeletedUser

Guest
ที่ไม่ได้คืนนี่ ไม่ได้คืนทั้งหมดเลยหรอครับ หรือว่าได้คืนแต่ไม่ครบ?

ไม่ได้คืนเลยครับ อัพกำแพง ระดับสูง ใช้ระดับละ 20000 - 30000 หน่วย กดยกเลิกสองครั้งไม่ได้อะไรคืนมาเลยเสียฟรีๆ - -.

DeletedUser

Guest
คุณ t0ny เงียบหายไปเลยนะครับ ผมยังสงสัยเรื่องบั๊คตัวนี้อยู่นะครับ

DeletedUser

Guest
กำลังตรวจสอบให้นะครับ ได้ความยังไงผมจะมาบอกอีกครั้งครับ

DeletedUser

Guest
เห็นแล้วเสียดายแทน...ไม่น่ายกเลิกเลย >.<''

DeletedUser

Guest
ได้คำตอบแล้วครับ เยอรมันตอบว่าไม่ถือว่าเป็นบัคครับ ซึ่งผมคิดว่ามันคือบัคกลายๆ อยากถามความเห็นคนอื่นว่า เคสนี้คิดว่าใช่บัคหรือไม่ครับ

บน