ในที่สุดก็อเจอคนที่ขโมยไอดี !!!

heineken girl

คะแนน react
0
มาแฮคไอดีเรา เราอุตส่าห์ไม่เอาเรื่องแล้ว
ดูซิ ยังเอามาโชว์อีก แบบนี้คงปล่อยไว้ไม่ได้แล้วล่ะ
มีความเสียหายทางด้านทรัพย์สินของเราเกิดขึ้นด้วย
ทางผู้ดูแลระบบก้อแนะนำให้เราแจ้งความ
เราก้อเห็นว่าเป็นคนเล่นเกม ชุมชนเดียวกัน ไม่ติดใจเอาเรื่องอะไร
แต่นี่ กลับไม่ยอมหยุด ไม่รู้อะไรกับเรานักหนา
กะเหยียบให้เราจมดินเลยเหรอ ???
แค่เกม เกมเดียว แบ่งกันเล่นไม่ได้ ???
กลัวแพ้เรามากขนาดนั้นรึไง ถึงกับต้องพยายามทุกวิถีทางแบบนี้ !!!

มาว่าเราทำผิดกฏ แล้วจะมาแจ้งแบนเรา เราทำผิดกฏข้อไหน ??
กลับไปอ่านกฏมาให้ดี ๆ อีกทีนะ
แล้วที่คุณมาขโมยไอดีเราล่ะ แบบนี้ไม่ผิดเหรอ
เราไม่เคยขโมยไอดีใคร ไม่เคยขโมยใช้พรีเมี่ยมใคร
นี่เอาพรีเมี่ยมเรามากดสร้างบ้าน กดส่งทหารเราออกแล้วตัวเองเดินขุนมายึด
มากดเมี่ยมเราหมดเป็นหมื่น ไม่เหลือซักแต้ม
แล้วเอารูปมาประจาน แบบนี้ ไม่ผิดใช่มั้ย ????

ความผิดของใครร้ายแรงกว่ากัน !?!

แล้วพวกที่เข้ามาอวย ๆ กันเนี่ย
รู้รึปล่าว ว่าเป็นมายังไง ใครมันมาทำอะไรไว้กับเราบ้าง
หูหนวกตาบอด ใจมืดกันไปหมดแล้ว
มีที่ไหน คนที่โดนกระทำ กลับมาโดนด่าซ้ำอีก
มันเป็นแค่เกม อย่าดราม่ากันให้มาก
ทำอะไรก้อให้มันอยู่ในขอบเขตกันหน่อย
มาสร้างความเดือดร้อนให้กับคนอื่น
แล้วยังเอามาเยาะเย้ยซ้ำเติมกันอีก
แล้วมาประกาศปาวๆ ให้แบนเราอีก

ไหวกันมั้ยเนี่ย ????

[/URL][/IMG]

DeletedUser

Guest
คนมันฉลาดน้อยอะครับพี่ พี่จะเอาอะไรกับพวกมัน มันนิ่งไปก็จบละ แต่มันกลัวคนไม่รู้ว่ามันเคยเป็นโจรมาก่อนครับ พรีเมียมถ้ามันโอนได้มันคงโอนไปใช่กันเองแล้ว มันอยากได้จนตัวสั่นนั้นละ โอนได้คิดว่ามันจะไม่เอาหลอ บ้านมันไฟฟ้าเข้าไม่ถึง พวกคนหลังเขา จะเอาอะไรกับคนอย่างพวกมัน ส่วนเรื่องทำผิดกฎ มันยังไม่รู้เลย ว่ากฎเกมส์เค้ามีอะไรบ้าง ทำเป็นฉลาด โจรมันก็คือโจร เลือดชั่วยังไงมันก็ล้างไม่ออกหลอกครับ พูดไปก็เท่านั้นละ

juniormama ผู้ซื่อสัตย์แห่ง W10#

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เราก็เคยโดนอ่ะ ตอนเวิลล์4 จะเอาคืนคงยาก เพราะทางคนดูแล ไม่สนใจเท่าไร

DeletedUser

Guest
ถ้าเล่นแบบแฟร์ๆกันก็คงจะสนุก นี่เล่นสร้างไอดีขึ้นมาเป็น 100 เพื่อทำเรนส่งตัวเอง ถึงจะถูกกฏแต่มันก็น่าเกลียดไปหน่อย
สงสัยกลัวแพ้ก็เลยต้องทำแบบนี้สินะ เกมส์มีแพ้มีชนะ ถ้ากลัวแพ้ก็ไม่ต้องเล่นหรอกครับ

http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?5312-%E0%B8%AA%E0%B8%A1%E0%B8%84%E0%B8%A7%E0%B8%A3%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%A7%E0%B8%AB%E0%B8%A3%E0%B8%B7%E0%B8%AD-%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88-%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B9%8C%E0%B9%84%E0%B8%A1%E0%B9%88%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7&p=35028

DeletedUser

Guest
ลับหลักคุญก็ด่าพวกเรา ต่อหน้าอย่าแสดงละครเลย เชื่อสิ

DeletedUser

Guest
Nateriver1 Nateriver1 ออฟไลน์
สมาชิกรุ่นเล็ก
วันที่เข้าร่วม
Jul 2013
ค่าดั้งเดิม
ขี้โกงอาชีพเลยสาดด

ลับหลักมึงก็ด่าพวกกู ต่อหน้าอย่าแสดงละครเลย เชื่อสิ

ก็รู้อยู่แก่ใจ พวกนายมันกระจอก ต้องสร้างมัลติเป็น 100 เพื่อมาสู้กับพวกเรา เชื่อสิ ถ้าไม่มีพวกอื่นมาสนับสนุนอย่าหวังว่าจะได้เกิด พวกกากเอ๊ย...

DeletedUser

Guest
น้อมรับคำว่ากากครับ 55555+++++

ดูอย่างเวิลด์ 10 ถ้าไม่มีพวกผมที่คอยแอ๊คทีพให้ตอนที่ยังตั้งตัวกันไม่ได้มีหรือว่าจะได้เกิด ไม่งั๊นคงโดนพวก AVG ยำคาเท้าไปละ
ยังไม่สำนึกถึงบุญคุณ แต่กลับมาหักหลังเมื่อตอนที่ตัวเองพอจะตั้งตัวได้
อีกเรื่องถ้าไม่ได้พวก 1st คอยซัพพอร์ตตอนที่เปิดสงครามกับพวกผม และ AVG คิดเหรอว่าจะรอด ก็ยังไปหักหลังพวกเขาอีก
แบบนี้จะให้เรียกพวกนายว่ายังไงดีนะ

DeletedUser

Guest
ขอโทษนะครับ เห็นว่าผมกันจัง ไหนว่าเช็คไอพีเระ รู้ว่าเป็นใคร ทำไมไม่แบนเอาหลักฐานมาเหอะครับ ผมเสียชื่อนะครับ เผ่าคุนก็ขึ้นชื่อเรื่องวางแผนใส่ร้ายคนอื่นเก่งนิ

ตอนผมโดนแฮกเวิล10 พวกโจรอย่างคุนไม่มาร้องโว๊ยวายบ้างละครับ คนดีในคราบผู้ร้าย อย่าสร้างภาพเลยครับ คนที่แฮกคุนก็พวกคุนเองนะเระครับ อย่าร้องเรียกความสนใจนี้ถ้าเป็นชีวิตจิงคุนก็โดนข้อหาหมิ่นประมาทนะครับ คุนไม่ได้เรียนหนังสือคนเดียว ไอพวกที่ไม่รุ้จักผมนะ ไม่มีสิทธิ์มาว่าผมอย่างโน้นอย่างนี้นะครับ ฟังเขามาอีกที่ โดนเขาเป่าหูมาก็ดราม่ากันจัง

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
คนมันโง่อะครับพี่ พี่จะเอาอะไรกับพวกมัน มันนิ่งไปก็จบละ แต่มันกลัวคนไม่รู้ว่ามันเคยเป็นโจรมาก่อนครับ พรีเมียมถ้ามันโอนได้มันคงโอนไปใช่กันเองแล้ว มันอยากได้จนตัวสั่นนั้นละ โอนได้คิดว่ามันจะไม่เอาหลอ บ้านมันไฟฟ้าเข้าไม่ถึง พวกคนหลังเขา จะเอาอะไรกับคนอย่างพวกมัน ส่วนเรื่องทำผิดกฎ มันยังไม่รู้เลย ว่ากฎเกมส์เค้ามีอะไรบ้าง ทำเป็นฉลาดกบความโง่ในสมองเท่านั้นเอง โจรมันก็คือโจร เลือกชั่วยังไงมันก็ล้างไม่ออกหลอกครับ ส่วนเรื่องเวิร์ล มันมีเวิร์ล 3 เท่านั้นละที่จะคุยได้ เรื่องแบนมันผมมีหลักฐานบางส่วน รอให้มีมากกว่านี้ก่อน เดียวผมแจ้งเอง 80% ตอนนี้มันเตรียมตัวโดนได้เลย

juniormama ผู้ซื่อสัตย์แห่ง W10#

แล้วเอ็งอ่ะ พูดมาดิ เรื่องนี้มันเกียวอารายกะข้า ข้าไม่ได้เดือดร้อน แต่ในฝั่งที่ข้าอยู่เนี้ย มีแค่ข้าเล่นเวิลด์3 เอ็งว่ามาดิ อย่ามาเกรียนกะ ข้าเพราะว่าข้าไม่เคยยุ่งกับเอ็ง ปากดีจิง โดนตีหน่อยละก้อข้อความอ่อนหวาน ยึดเลยครับพี่ซัน ผมไม่สู้พี่หรอกครับผมโยกทหารออกหมดแล้วครับ ให้มันเทพให้ได้สักครึ่งนึงของปากก้อคงจะดี

(แก้ก่อนคำไม่สุภาพ เดี๋ยวโดนแบน)

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
Nateriver1 Nateriver1 ออฟไลน์
สมาชิกรุ่นเล็ก
วันที่เข้าร่วม
Jul 2013
ค่าดั้งเดิม
ขี้โกงอาชีพเลยสาดด

ลับหลักมึงก็ด่าพวกกู ต่อหน้าอย่าแสดงละครเลย เชื่อสิ

ผมด่าคนโกง ผมเอ่ยชื่อคุณเหรอไง ถ้าคุณไม่ได้โกงจะร้อนตัวทำไม อย่าดิ้นครับอย่าดิ้น ขอร้อง

(แก้ก่อนคำไม่สุภาพ เดี๋ยวโดนแบน)

DeletedUser

Guest
แหม นี้ไม่ได้เอ๋ยชื่อนะ แต่ออกมาแสดงตัวเฉย 55555++++

nuaom201

คะแนน react
0
แหม นี้ไม่ได้เอ๋ยชื่อนะ แต่ออกมาแสดงตัวเฉย 55555++++

แล้วเอ็งอ่ะ พูดมาดิ เรื่องนี้มันเกียวอารายกะข้า ข้าไม่ได้เดือดร้อน แต่ในฝั่งที่ข้าอยู่เนี้ย มีแค่ข้าเล่นเวิลด์3

อย่ามาพูดด้วยความปัญญาอ่อน พูดถึงหลักความจิง มีใครเล่นบ้าง อย่ามาปากดี

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ใจเย็นฟ้า ทำใจให้ล่มครับ ใจล่มแล้วค่อยข้อความมาใหม่ดีไหม เสียความเป็นตัวเองไปไม่ดีหลอกครับ อย่าให้โทสะอยู่เหนือเหตุผลสิ ^-^

nuaom201

คะแนน react
0
ไม่เสียหรอก นี่แหละตัวตนของช้าน เกรียนไง รู้ไว้สะ

naivana12

คะแนน react
0
แสดงว่าที่ผ่านมาก็ด่าพี่วาที่ไม่เกี่ยวข้องมาตลอดเลยสิน่ะ แสดงตัวตนมาแล้วสิ เอาความคิดตัวเองไปยัดใส่สมองคนอื่น เพื่อให้ได้ผลลับที่ตัวเองต้องการ
แล้วพวกที่เป็นสาวกรับใช้อ่ะ มาด่้าคนนั้นอย่างนั้นอย่างนี้ รู้เรื่องอะไรหรือเปล่า เข้าใจอะไรมั้ง

juniormama ผมมีปัญญาเติมเองอ่ะ กดขุนนางเล่น มีเป็นสิบ อย่าคิดว่าบ้านคนอื่นเค้าอนาถาเหมือน.... สิครับ

DeletedUser

Guest
อือหื้อ เกมการเมือง - -

ยังไงใจเย็นก่อนนะคับ

ยังไงเล่นกันแฟร์ดีกว่าคับ เต้ยก็เห็นแต่ละคนก็ไม่ธรรมดาทั้งนั้นแหละ

อย่าไปโกงเลยคับ มันจะไม่สนุกแล้วละเกมนี้

เหมือนเล่นเพื่อความสะใจ ถ้าชนะจะได้เยาะเย้ยอีกฝ่าย

เห้อๆ

DeletedUser

Guest
อือหื้อ เกมการเมือง - -

ยังไงใจเย็นก่อนนะคับ

ยังไงเล่นกันแฟร์ดีกว่าคับ เต้ยก็เห็นแต่ละคนก็ไม่ธรรมดาทั้งนั้นแหละ

อย่าไปโกงเลยคับ มันจะไม่สนุกแล้วละเกมนี้

เหมือนเล่นเพื่อความสะใจ ถ้าชนะจะได้เยาะเย้ยอีกฝ่าย

เห้อๆ

ความคิดด๊นะเนี้ย ^-^ 55555++++ ดีให้ตลอดนะ

บน