ใหม่ๆก็ดีตอนนี้เริ่มมั่ว

mimy

คะแนน react
0
แรกๆเริ่มเล่นออกปล้นก็ดีอยู่นานเข้าชักเริ่มมั่วแล้วไม่รู้อะไรมันผิดพลาดพอออกปล้นหมู่บ้านอื่นทหารเราตายเรียบแต่กลับขึ้นบอกว่าไม่สามารถประเมินสถานการณ์ได้เป็นไปได้ยังไงแล้วอีกอย่างก็ไอ้หมู่บ้านโบนัสไหนบอกว่าไม่มีทหารอยู่ส่งทหารไปปล้นตายหมดบ้างละเหลือกลับมาไม่ครบบ้างละรู้สึกว่าเหมือนจะบีบให้ผู้เล่นจำเป็นต้องเติมเงินมันเป็นยังไงกันแน่เรื่องจริงใครรับผิดชอบช่วยบอกหน่อย

DeletedUser

Guest
แปลว่าหมู่บ้านที่ไปโจมตีฆ่าทหารของคุณตายหมด ทำให้ในรายงานระบุแบบนั้นครับ

DeletedUser

Guest
เพิ่มเติม พอดีเพิ่งเห็นหน้า vistor message ถ้าส่งทหารไป 5-6 ไม่รอดกลับมานะครับ ถ้าคะแนนหมู่บ้านเป้าหมายเกิน 40-50 แล้ว
ผมแนะนำแรกๆ อย่างต่ำๆ จากประสบการณ์ผมส่งไปที 20-30 ตัวครับ ถ้าคะแนนเริ่มเยอะ หรือทหารเราตายไปบ้างก็เพิ่มจำนวนเข้าไปอีกครับ

บน