ไกล้มี เวิลด์ 4 แล้วหรอ ?

DeletedUser

Guest
ผมก็ไม่ทราบอะไรมากหรอกน่ะพอดีเข้าไปดูใน สถิติ มา มันมี เวิลด์ 4

ให้เลือกดูอ่ะแล้วพอกดเข้าไปมันมี 2 ผู้เล่น ไม่ทราบว่าเป็นไปได้ยังไง

ในเมื่อเวลาเข้าเกมส์มันให้เลือก เวิลด์ แล้วทำไม มันไม่มีให้เลือกผม

สับสนอย่างแรงผู้ดูแลเกมส์ท่านไหนว่างช่วยบอกผมหน่อยน่ะ :confused:

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 4 ตอนนี้กำลังจัดทำอยู่ครับ
ทีมงานยังทดลองใช้อยู่
ผู้เล่ น 2 คนนั้น คือ IG MOd
สว่นเรื่องการเปิดนั้นรอทีมงานประกาศครับ

DeletedUser

Guest
ผู้ช่วยดูแลเกมส์ครับ สามารถตรวจสอบได้ว่าทำผิดกฏแบนผู้เล่นพวกนี้ครับ
ลองอ่านในกระทู้นี้ครับ

DeletedUser

Guest
ใบ้ให้นิดนึงครับ มาเดือนหน้าแหละครับ วันไหนรออ่านประกาศอีกทีแล้วกันนะครับ :)

DeletedUser

Guest
มาก็ดีครับ ผมรออยู่เลย

ตอนนี้เวิลด์3ที่เล่นอยู่มั่วมาก

อยากเล่นเวิลใหม่ละ

DeletedUser

Guest
ถ้ายังไง เวิลด์4 ขอโบสถ์ด้วยล่ะกันน่ะครับ

เวิลด์2-3 ไม่มีโบสถ์แล้วการบุกยึดเมืองรวดเร็วและรุนแรงมาก ผู้เล่นบางคนตั้งตัวไม่ทันโดนยึดเมืองอย่างง่ายดาย

DeletedUser

Guest
อยากรู้จังว่าจะเปงยังไง คงจะสุดยอมกว่าเดิม แน่ๆๆ

DeletedUser

Guest
มีโบสถ์กับมีพลธนูทั้งม้าทั้งราบ มันออกจะน่าเบื่อไปหน่อยครับ ทำอะไรได้ไม่สะดวกเต็มที่ :d

DeletedUser

Guest
ไม่มีโบสถ์ดีกว่า
เอาทหารเหมือนเดิม
เพียงแต่เพิ่มที่เขาเสนอมาแล้วน่าสน

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้มีทุกอย่างเหมือน เวิลด์ 1 อ่ะ มี สนาม ด้วยยิ่งดีเอาไว้ให้ ทหาร วิ่งเล่น

ผมเห็นมีรูปด้วยอ่ะ ท่าทางน่าเล่น (( เข้าไปอ่านในหน้าประกาศมาแล้วเห็น ))

บน