ได้รับคะแนนไม่เต็มเมื่อก่อสร้างในระดับที่สูงขึ้น

Anantaa

คะแนน react
0
ได้ก่อสร้างสิ่งก่อสร้างในระดับที่สูงขึ้นอีก เช่น กำแพง ทรัพยากร เป็นต้น แต่ได้รับคะแนนไม่เต็มตามที่กำหนดไว้ในระดับต่างๆ ของตารางคะแนน (วิธีเล่นเกี่ยวกับสิ่งก่อสร้าง)?

บางครั้งทำให้รู้สึกเสียกำลังใจเลยครับ

มีใครเป็นเหมือนกันบ้างไหม

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
การปรับของคะแนนสิ่งก่อสร้าง ไม่ได้ปรับในทันทีทันใด จะต้องรอไปช่วงระยะเวลาสักพัก (ซึ่งการนับคะแนนสิ่งก่อสร้าง จะมีการนับเป็นรอบๆไป) เพื่อให้ไม่ให้ Server ทำงานหนักเกินไปครับ

Anantaa

คะแนน react
0
การปรับของคะแนนสิ่งก่อสร้าง ไม่ได้ปรับในทันทีทันใด จะต้องรอไปช่วงระยะเวลาสักพัก (ซึ่งการนับคะแนนสิ่งก่อสร้าง จะมีการนับเป็นรอบๆไป) เพื่อให้ไม่ให้ Server ทำงานหนักเกินไปครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับข้อชี้แนะ

บน